Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
GaMoChoiXeHoi nói:
Thảo nào mà cậu thợ đồng làm chiếc xe này nói là dọn chưa tới! Em thì thấy đẹp lắm rồi. Với lại cũng mù về xe cổ nên kg biết là nó mất "zin" thế nào. Cậu thợ đồng nói nếu mà chủ xe chịu khó đầu tư thêm ít nữa thì sẽ còn đẹp hơn và giống như "zin". Vậy là cái xe mà bác @ducreddoor đưa lên trông có vẻ "zin" hơn chiếc em chụp. Nhưng dòng xe này phục chế về nguyên thủy chắc cũng "xương". Mà em có cảm giác là "độ" thêm chút xíu cho láng lẩy long lanh cũng hấp dẫn. Chỉ có điều hơi bị mất "zin" mà thôi! Cũng còn tùy sở thích của người chơi xe phải không các bác?

cậu thợ đồng đó nói đúng rồi bác ạ... giá trị là ở chỗ zin của em nó thôi nếu như bác độ theo ý muốn nhưng vẫn giử đồ zin trong kho thì hay lắm vì những món này qua thời gian sẽ không cò nữa.. đến lúc bác chủ xe muốn độ lại zin thì không có cái để làm zin... lại phải chữa cháy lần nữa vì không còn nguồn hàng... hơi tiếc...

Hạng B2
18/6/09
234
0
16
Viẹt Nam
www.kiennho.com
ducreddoor nói:
cậu thợ đồng đó nói đúng rồi bác ạ... giá trị là ở chỗ zin của em nó thôi nếu như bác độ theo ý muốn nhưng vẫn giử đồ zin trong kho thì hay lắm vì những món này qua thời gian sẽ không cò nữa.. đến lúc bác chủ xe muốn độ lại zin thì không có cái để làm zin... lại phải chữa cháy lần nữa vì không còn nguồn hàng... hơi tiếc...

Cái xe em đưa lên đó cậu thợ đồng nói là hầu hết đồ trên xe là phải gò lại bằng tay.Những chi tiết sáng như inox là cậu ấy gò bằng tay sao đó đem đi xi. Em hỏi sao không gò bằng inox luôn thì cậu ấy nói là chủ xe không đủ tiền để chi nên phải gò bằng tôn rồi đem đi xi mạ cho giá thành hạ. Tính ra như vậy là chỉ còn giống "zin" thôi chứ không được "zin"!

Hạng B2
2/7/09
111
0
16
nếu đi từ Sì Gòn ra thì cái gara này nằm bên tay phải. vừa xuống cầu sài gòn chạy chậm lại, tấp vào làn xe máy chạy khoảng 300 m là tới, chưa đến Metro nhé.Gara Thành Phú

Tập Lái
22/11/09
48
0
0
Bác ducreddoor đã sang đây rồi àh, bác đã sắp về chưa vậy

Hạng B2
18/5/09
125
122
43
Bình Tân HCM
www.thangdutoan.vn
Chiều nay mình mang con siêu xe Lataghini của mình ra để họ xem hộ đèn pha. Vẫn thấy con xe cổ đậu đấy. Lúc đầu cứ nghĩ là cái xe đã được chụp hình ở trên, nhưng sau thấy chủ là ông Tây. Không biết phải xe đó không.