Hạng C
2/4/04
756
320
63
RE: Một số hình ảnh SN OS lần 5

Vậy hả, cửa sau bên phụ của chiếc Land khi chuẩn bị ra khỏi khách sạn để về SG cũng đóng không chặt. Em phải gõ đuôi xe, bác ngồi bên phụ mới xuống đóng lại.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

@ Vkool : pro đó nhưng phải cầm 40D, chí ít 30D mới pro bác àh:D:D:D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Có...bác chối hả....bác lái Odyssey vợt cả đoàn rồi chèn vào trước mặt em cho tới Intourco luôn....

chít rồi, bị phát hiện rồi[&:], em có vượt nhưng đâu có gây nguy hiểm cho ai đâu, chạy rất an tòan:D. Nhưng may là bữa đó đi với đòan, chứ đi 1 mình là lên dĩa rồi do xe ko có biển số trước[:'(] potay

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Trích đoạn: Wit Diablo

Có...bác chối hả....bác lái Odyssey vợt cả đoàn rồi chèn vào trước mặt em cho tới Intourco luôn....

chít rồi, bị phát hiện rồi[&:], em có vượt nhưng đâu có gây nguy hiểm cho ai đâu, chạy rất an tòan:D. Nhưng may là bữa đó đi với đòan, chứ đi 1 mình là lên dĩa rồi do xe ko có biển số trước[:'(] potay

Bác thú nhận rồi à... thế đã đóng phạt chưa :D... E cũng ko biết là bác ám hiệu thế nào mà bác vừa vượt là bác lái xe con Cóc chạy sau vượt theo luôn rồi ép bác moto dẫn đường văng vào lề luôn

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: SG_Blue

Trích đoạn: Wit Diablo

Bác thú nhận rồi à... thế đã đóng phạt chưa :D... E cũng ko biết là bác ám hiệu thế nào mà bác vừa vượt là bác lái xe con Cóc chạy sau vượt theo luôn rồi ép bác moto dẫn đường văng vào lề luôn
Vit làm em thất vọng về tay lái lụa wa:D:D:D. Vậy có bồi thường cho bác đi moto không thía;);)