Tập Lái
3/8/07
5
0
0
Xin chao cac bac tren dien dan,
Minh la linh moi to te, rat mong cac bac tren dien dan chi giao cho vai dieu.
Hien tai minh chuan bi mua 1 chiec Kia Morning moi, nhap khau. Xin cac bac chi giao cho can phai mua nhung phu kien gi kem theo? Minh co doc 1 bai tren Vnexpess noi ve xe Kia Morning nhap khau khi di troi mua bi nuoc vao trong xe mac du da keo het kinh, hinh nhu la can lap them bo che kinh gi do ma minh k nho nua, gia khoang 1.500 USD, ma fai dat hang luon luc dang ky mua xe thi moi co. Neu vay thi gia xe vao khoang 18.000USD, cao qua nhi? Minh muon hoi kinh nghiem cac bac da dung xe Kia Morning la co phai lap them bo che kinh do khong, neu co thi gia la bao nhieu, mua o dau? Ngoai ra cung xin cac bac it kinh nghiem ve viec mua cac phu tung khac di kem, nen mua nhung gi nua?
Spam 1 ty, neu Kia Morning fai lap them bo che kinh do thi co nen chuyen sang Huyndai Getz khong vi gia xap xi nhau, khong biet getz co phai lap them cai gi nua k nhi?
Rat mong cac bac chi giao.
Xin da ta!

T
TamPhan
Guest
RE: Mua Kia Morning - cần phụ kiện gì kem theo?

Cái vụ vô nước này thì em chưa hề nghe nói. Bác cứ chạy xe vài vòng trời mưa xem đã,có bị rùi hãy tính!:D
Mà xin nhắc bác nhớ type bằng tiếng Việt có dấu nhé!
Thân,

Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com

Minh co doc 1 bai tren Vnexpess noi ve xe Kia Morning nhap khau khi di troi mua bi nuoc vao trong xe mac du da keo het kinh, hinh nhu la can lap them bo che kinh gi do ma minh k nho nua, gia khoang 1.500 USD, ma fai dat hang luon luc dang ky mua xe thi moi co.
Nhà văn nói láo nhà báo nói thêm, bac nghe làm gì :)
Em đang chạy KM nè, có thấy nước nôi gì đâu. Còn mấy cái vè che mưa đó ở ADV đầy (nếu bác ở SG), khoảng 250k/bộ

Tập Lái
3/8/07
5
0
0

Thank you các bác nhé,
Thế thì em yên tâm rước 1 em KM về rồi. Em có bằng đã 2 năm rồi nhưng cũng ít khi lái xe. Hôm rồi đi máy bị tông xe phải nằm viện 1 tuần. Sau đó em quyết định mua 4B cho an toàn. Nhắm mãi mới được em KM là vừa tiền.
@Secooto: Mình ở HN. Nhân tiện cho hỏi là bác đi xe MT hat AT vậy, xe bác chạy có tốn xăng k?

Hạng B2
24/3/07
178
0
0
51

Trích đoạn: ivory

Thank you các bác nhé,
Thế thì em yên tâm rước 1 em KM về rồi. Em có bằng đã 2 năm rồi nhưng cũng ít khi lái xe. Hôm rồi đi máy bị tông xe phải nằm viện 1 tuần. Sau đó em quyết định mua 4B cho an toàn. Nhắm mãi mới được em KM là vừa tiền.
@Secooto: Mình ở HN. Nhân tiện cho hỏi là bác đi xe MT hat AT vậy, xe bác chạy có tốn xăng k?
Xe MT hay AT đi đường trường đèu ăn từ 6L-6.5L/100Km . Còn đi trong phố thì tuỳ vào người sử dụng và cách đi khó nói chính xác lắm bác ạ . Như mình chạy thì khoảng 7,5L nhưng mà bà xã đi thì hết đến 8,5 L . Đấy là ước chừng chú không chính xác . Còn đường trường mình test rồi và đong đếm cẩn thận :D

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Em thỉnh thỏang cũng chạy ké KM của vợ cả có thấy vụ nước nôi gì đâu,bác cứ chọn KM full option cho nó lành .

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

KM full option giá bao nhiêu bác có biết không...Nếu 20K thì em Getz co hơn không nhỉ? mong các bác cho ý kiến

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Muốn ngon bổ rẻ thì bác lấy em chạy lướt,full tầm 17k thôi bác à .Em Mor được mấy bà vợ cả chuộng hơn em Getz đấy bác .