npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.509
2.284
113
49
TP.HCM
RE: Mừng cho VAMA

Em cũng thấy bình thường thôi bác ơi! VAMA có dùng đủ chiêu đi nữa thì không sớm thì muốn, giá phải giảm mà bác. Tại vì tụi nó ăn dày quá, nên phải giảm thôi. Giá như năm 2003 cũng đã ăn dày lắm rồi. Trong khi anh em chúng ta chỉ cần nó giảm bằng 2003 là mừng lắm rồi mà. Nên theo em, kệ mịa chúng nó, có lải nhải gì thì cũng không đi ngược được. Giả sử tháng 5 này giá xe không giảm em cũng không buồn, vì đó là do nó ngáp ngáp mấy cái trước khi ra đi thôi. Xe cũ mà cho phép vào rồi thì sẽ mua được xe giá hợp lý thôi. Bậy giờ giá xe cũng đang giảm đấy thôi, mặc dù 1/5 là sự kiện nhưng bản chất của nó là giá xe đã quá cao rồi và dân mình qua sự kiện này đã nhận thức được rồi, nên lơ một cái là chúng nó cuống lên giảm giá thôi. Em chắc với các bác rằng, dù 1/5 này xe cũ giá rẻ không đủ sức làm nên sự kiện thì bố mấy thằng VAMA này cũng không dám tăng giá đâu. Bán được là mừng rồi các bác ạ!
AE ta cứ bình tĩnh và đồng lòng, xem bọn VAMA nó bóp d... nhau các bác ạ! Làm ăn mà, lừa nhau hoài đâu có được. Dân tộc anh hùng của chúng ta có bị lừa hoài thì cũng phải khôn lên chứ. Em tin là bây giờ thì khôn rồi, từ quan dến dân đều sáng mắt rồi. Nên không lừa được nữa thì phải giảm giá thôi!
Giá nhất định giảm, em tin là như vậy! :):)

Tập Lái
16/1/06
33
0
6

Thôi các bố ạ nó cứ thế này thì còn có đường mà đi,đương sá như c... lại còn thi nhau mua xe nữa thì nhốt xe một chỗ rồi nghồi mà ngắm à,lại còn tiền gửi xe hàng tháng nữa chứ bi giờ tầm 4 lít,nó tăng lên gấp 10 lần thì mấy năm các bố mất con xe Thôi đắt tí còn có đường mà vi vu.Em nói thế có đúng không các bác

Hạng B2
2/11/04
168
0
0

Trích đoạn: dnp
Dạ báo cáo các bác là phương án sơ bộ do liên Bộ thống nhất đã trình CP lâu rồi ạ, và CP cơ bản đã đồng ý với phương án này rồi ạ, và BTC có nhiệm vụ trước ngày 25/3 phải hoàn tất các văn bản để chào mừng ngày thành lập Đoàn ạ.
Nguồn tin này có chắc không hả bác ?

Hạng C
18/3/05
651
12
18

mấy bác này nói "WAMA ngáp ngáp" làm tôi liên tưởng đến cụm từ "CNTB dãy chết" :D

nếu giá xe VN quá đắt thì đã không có quá nhiều xe như vậy, việc thị trường đột ngột đóng băng trong nửa năm qua một lần nữa chứng minh tâm lý bày đàn của người Việt mình nó quá lớn thôi các bác à. Rất dễ tạo sốt, và cũng rất dễ bong bóng xà phòng.

Hạng B2
21/7/04
112
0
0
SaiGon
Visit Site

các bác đừng vội thấT VỌNG! Việt Nam ta Tây hay Tàu đều phải sợ vì" Nói một đường làm một nẽo"!! cái gì chưa chính thức tức là chưa rõ ràng! --- còn hy vọng!!!:D, Em thì tin chắc một điều già xe sẽ đi xuống

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.509
2.284
113
49
TP.HCM

Trích đoạn: gacongnghiep

Thôi các bố ạ nó cứ thế này thì còn có đường mà đi,đương sá như c... lại còn thi nhau mua xe nữa thì nhốt xe một chỗ rồi nghồi mà ngắm à,lại còn tiền gửi xe hàng tháng nữa chứ bi giờ tầm 4 lít,nó tăng lên gấp 10 lần thì mấy năm các bố mất con xe Thôi đắt tí còn có đường mà vi vu.Em nói thế có đúng không các bác
KHÔNG :mad::mad:

Hạng B1
2/6/05
89
0
0
Ha noi

Không đúng! Bác có xe rồi bác cũng fải để người khác có nữa chứ. "...đương sá như c... " hoá ra ngày nào bác cũng ngồi trên c...à. Không thì bác mua cái trực thăng mà chạy, đảm bảo cả nước chỉ mỗi bác có, mà bác yên tâm không tắc đường. Mà bác cũng không mất tiền gửi, cất trên nóc nhà bác, bố thằng nào lấy được. Tất nhiên là bác phải có tiền.

Tập Lái
29/7/05
27
0
0
53

Trận đấu chưa kết thúc các bác ơi, còn 1 tháng nữa mà. Bó phanh với các chính sách, càng đọc càng chán. Với tình hình giao thông qùe quặt thế này thì biết bao giờ mới thành con mèo à con hổ châu Á đc. Muốn hiện đại hóa nông thôn, đi các vùng sâu vùng xa vưỡn phải xe min x cơ àh. Ng tiêu dùng cố lên, VAMA cố lên.

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Ối giào, em mà là bộ trưởng í, em phải cho giá xe trên 100k cơ. Đếch gì phải lo. Em đi xe của dân, vợ con em đi xe của thằng bạn (cở btd) thì cho dù có trên 100 thì em vuỡn có xe đi. Như thế ra đường nó mới đã trong người vì cái bọn đóng thuế cho mình được ngồi xe thì phải đi đầu nắng chang chang, trời mưa ướt nhẹp, trời rét run cầm cập. Chỉ có em ngồi trong xe thì lúc nào cũng cà ra vát, lúc nào cũng mát mẻ. Cho nó nhập nhìu thì xe cộ đầy đường, để roài em cũng như bọn đen đó à. Hừ :mad:

Nhưng em đếch phải quan. :mad::mad::mad:. Thế mới đau.