Hạng C
23/1/11
966
78
28
Quá đỉnh bác Moon ơi !
Phần ngoại thất, em thấy ai cũng chê cái "đít vịt", có lẽ mấy bác chưa quen hình cái đít đó, mẫu mà trên diễn đàn Bimmerpost thấy rất nhiều
Riêng ý kiến em, bác Moon sơn luôn cái đít đó màu đỏ sẽ đẹp hơn, chỉ chừa viền carbon đen bên trên thôi
Capo cũng vậy, ý em bác sơn luôn Capo giống màu xe, chừa mấy cái lỗ màu đen carbon thôi. Sơn luôn mâm màu xám nòng súng hoặc đen.

Túm cái váy lại, xe này quá đỉnh rồi ! Thể hiện sự đam mê tuyệt đối của 1 bimmer chính hiệu

Thêm nữa, đổi tên topic thành Car Passion đi bác hihi..

p.s : độ xe là cá tính, tất cả góp ý chỉ là tham khảo :)
Giống ý em, bổ sung thêm cái trunk carbon anh moon chừa carbon phần viền và chỗ bắt biển số nhìn cho biết trunk full carbon hehe.

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
bác làm đồng sơn ở đâu ah? em ko tin tưởng car wash lắm, nhân viên thiếu chuyên nghiệp
Bác có thể complain ngay trực tiếp và yêu cầu làm lại được đó. Em làm đồng sơn nhiều nơi lắm, ngay cả trong EA 1 lần khi giao xe họ xin lỗi và nhận xe làm lại ngay, một lần em yêu cầu.
Bác có thể tham khảo thêm Auto's only, Car Spa, Dr Joe hoặc Euro Auto và Car wash: là những nơi em làm!

Hạng D
8/4/11
2.494
9.199
113
Ấn tượng nhất với em là: bộ mâm, vô lăng và màn hình xe. nhìn chảy ke luôn.bác chủ chịu chơi quá đi
Còn ngoại thất phối màu đỏ và đen carbon hình như còn thiếu thiếu gì đó. Có thể là nóc xe chưa sơn đen carbon hay carbon thiệt nên nhìn chưa tới!

• Like
Reactions: moonriver