Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Em mới đổi cản cho em nó, cản OEM kiểu ///M3 làm cho series 3, fitment "KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC". Các ngàm/phe bắt ốc, lỗ ốc, ngàn đèn sương mù, ngàm bắt miếng che gầm, lỗ lấy gió làm mát cho thắng...tất cả chính xác đến mm. Các "đường ghép tinh tế" theo kiểu BMW thể hiện độ chính xác 3 chiều rất cao! Thực sự không thể chê em nó điểm nào!

Mời các bác xem qua:

Các "đường ghép tinh tế" giữa capo và cản thể hiện một cách tuyệt vời, không hề có sai lệch, đường cong rất mượt và đường thẳng giao nhau rất tốt

Độ cong 3D thể hiện fitment cực kỳ hoàn hảo

Chi tiết ghép nối lưới, các thiết bị kèm theo của xe:

Các miếng nhựa dưới hốc bánh fit một cách hoàn hảo

Trông em nó ngầu quá!

Nếu cho điểm cản này về fitment thì hoàn toàn đạt 10/10.

Cám ơn Carspa đã tài trợ chương trình này!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
2/7/07
282
52
28
yahoo.com
Em mới đổi cản cho em nó, cản OEM kiểu ///M3 làm cho series 3, fitment "KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC". Các ngàm/phe bắt ốc, lỗ ốc, ngàn đèn sương mù, ngàm bắt miếng che gầm, lỗ lấy gió làm mát cho thắng...tất cả chính xác đến mm. Các "đường ghép tinh tế" theo kiểu BMW thể hiện độ chính xác 3 chiều rất cao! Thực sự không thể chê em nó điểm nào!

Mời các bác xem qua:

Các "đường ghép tinh tế" giữa capo và cản thể hiện một cách tuyệt vời, không hề có sai lệch, đường cong rất mượt và đường thẳng giao nhau rất tốt

Độ cong 3D thể hiện fitment cực kỳ hoàn hảo

Chi tiết ghép nối lưới, các thiết bị kèm theo của xe:

Các miếng nhựa dưới hốc bánh fit một cách hoàn hảo

Trông em nó ngầu quá!

Nếu cho điểm cản này về fitment thì hoàn toàn đạt 10/10.

Cám ơn Carspa đã tài trợ chương trình này!
Đẹp quá bác Moon!

• Like
Reactions: moonriver
Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Bác hội trưởng nhìn vui tính bấy nhiêu thì chiếc xe nhìn nó ngầu và lầm lỳ bấy nhiêu :p
Xe đẹp nhìn mà "đốn tim" :D