Tập Lái
25/9/12
14
1
0
34
Cám ơn các bác đã tư vấn giúp em nha. Em có nhu cầu nên vào đây nhờ các bác giúp. Còn việc nhà em kinh doanh BĐS thì đâu có liên quan gì đến mua xe đâu. hi....Rao bán đất và mua xe là 2 chuyện khác nhau. Sao lại có người lại cho tằng topic của lại " OIL and KG hay có mùi là sao ?". Thật khó chịu....

Hạng B2
5/8/12
291
42
28
10
TP. HCM
duykhanhdo nói:
Cám ơn các bác đã tư vấn giúp em nha. Em có nhu cầu nên vào đây nhờ các bác giúp. Còn việc nhà em kinh doanh BĐS thì đâu có liên quan gì đến mua xe đâu. hi....Rao bán đất và mua xe là 2 chuyện khác nhau. Sao lại có người lại cho tằng topic của lại " OIL and KG hay có mùi là sao ?". Thật khó chịu....

cầm 5tỉ chả ai hỏi thế bao giờ đâu bác.. bác hỏi thì ae tư vấn thôi chứ thật tình không nghĩ là bác mua
bác SN90 mà cầm tầm $250k ròi, tuổi trẻ tài cao quá nhỉ :)

Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Bac tham khao thu cho nay xem co cai nao phu hop khong nhe!
http://news.zing.vn/the-gioi-xe/diem-mat-nhung-sieu-xe-mui-tran-dinh-hien-nay/a262614.html
duykhanhdo nói:

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
Tóm lại là bác chủ thớt thích hiệu nào nhất trong 3 hãng đã nêu?! Nếu còn trẻ thì làm BMW là hợp nhất. 5 tỉ thì nhiều lựa chọn lắm. Bác đưa 1 vài em cụ tỉ mà bác thích rồi ae phân tích so sánh cho chứ nói chung chung vầy đẽo cày cả tháng cũng không ra vấn đề.

Hạng C
27/10/11
633
52
28
anphucar.vn
BlueEFFICIENCY nói:
duykhanhdo nói:

cầm 5tỉ chả ai hỏi thế bao giờ đâu bác.. bác hỏi thì ae tư vấn thôi chứ thật tình không nghĩ là bác mua
bác SN90 mà cầm tầm $250k ròi, tuổi trẻ tài cao quá nhỉ :)
Thật là ngưỡng mộ bác ấy wa đi:)

Hạng D
10/2/12
2.479
2.963
113
Nhà bác chủ bán đất mà thiếu gạch nên lên xin tí gạch về xây đó mừ :D

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere
thế này nhé...chú em cứ ôm 5tỷ đó vào Trường Hải Auto nói anh Dương ráp cho cái xe, bảo đảm không đụng hàng luôn chứ xe các bác trên tư vấn thì chạy đầy đường rồi...:D

Tập Lái
5/8/12
35
0
0
5 tỷ? chẳng thiếu xe đâu, xe nào tầm tiền này cũng ngon, quan trọng là mình thích kiểu dáng, phong cách nào thôi, những người có tầm này tiền để mua xe họ sẽ không cần phải lên đây nhờ tư vấn nữa