Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Mất ăn mất ngủ thì thay cái cửa đi. Cửa xe Nhật rẻ bèo mà nghĩ cái gì.

Hạng F
28/8/19
6.732
11.445
113
Palm Beach, Florida, US
Bây giờ CN sơn cao cấp rồi mà!
Nơi chuyên nghiệp Họ có máy đo phân tích sơn, có máy pha sơn đúng theo kết quả. Sơn bằng Robot.... Ko thua gì NM hãng xe!
Bao ra đúng thực tế màu con xe hiện tại, ko cần code nhà SX.
Lúc mới xong, nhìn tươi hơn xíu ( Ví dụ, sơn cánh cửa so với thân xe còn lại) nhưng chạy vài bữa mưa nắng là tiệp màu

Hạng F
12/10/16
7.521
6.373
113
Bạn nói rất đúng tâm lý mình hiện tại, từ khi bị mình mất ăn mất ngủ vs nó. Mặt lúc nào cũng bí xị, trong đầu luôn suy nghỉ về nó giờ làm sao, làm gì, làm ở đâu...v.v... cứ nhìn thấy chổ đó là đau lòng. Biết rằng trong lúc sử dụng ko tránh khỏi va chạm nhưng nó đến sớm quá...cả gia đình chỉ có mình mình mua xe, ba mình phấn khởi, bây giờ bị ba mình cũng buồn...!!!
Chúc mừng năm mới, tâm lý là chính thôi bác. Theo e bác cứ làm 1 thùng bia với con gà luộc ngồi lai rai xem thay nguyên 1 cánh cửa vài chục củ so với vài trăm k phục hồi lại thì còn dư bao nhiêu thùng bia để bác uống. Nếu mỗi lần bị như vậy thay luôn thì biết bao nhiền cho kể?
Uống hết thùng bia bác sẽ suy nghĩ lại thôi :D

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng F
28/8/19
6.732
11.445
113
Palm Beach, Florida, US
HPNY bác, căn bản là sau khi sở hữu xe 1 thời gian thì thấy là cứ cuối năm làm lại 1 lần cho khỏe :D
Được 1 năm 1 lần như Anh là tốt lắm rồi!
Cái thằng Tớ đây mới là thứ tệ hại! Năm thứ 3 rồi mà chả làm lại cái xe.
Ko phải, ngày xưa cũng còn chịu khó ngó Nó. Từ ngày Nó bị bể mắt sưng mặt (2 năm trước cọ quẹt) mà chưa làm lại Autobody, đâm ra mặc kệ.
Đi làm suốt ngày, thêm làm biếng...cuối cùng từ Body đến vào trong chả muốn dọn dẹp!
Bad Guy :(