Tập Lái
10/6/16
8
10
3
41
Khuyên thật nhé. Nếu trầy xước xước thì cứ để thế mà đi cho nó tự tin. Bóng bẩy quá khó chạy lắm sợ này sợ kia. Còn nhẹ nhẹ thì xe mới sử dụng có 6 tháng thôi thì Sơn lại ko thể lật màu đc đặc biệt là xe Nhựt và nên làm trong hãng cho nó chuẩn. Đừng nghe bọn gara. Cứ mạnh dạn mà làm. Tụi hãng nó nói đúng đấy. Sơn lại cũng 8,9 ko nhận ra đc đâu

• Haha
Reactions: h2ux
Hạng D
15/9/17
2.765
2.143
113
39
Thay rồi chưa chắc bằng cửa zin, lại chi phí cao. Sơn lại trong đại lý là được rồi. Xài vài năm chán mua chiếc khác.

• Like
Reactions: cuongln
Hạng C
19/5/17
558
36.424
93
Khuyên thật nhé. Nếu trầy xước xước thì cứ để thế mà đi cho nó tự tin. Bóng bẩy quá khó chạy lắm sợ này sợ kia. Còn nhẹ nhẹ thì xe mới sử dụng có 6 tháng thôi thì Sơn lại ko thể lật màu đc đặc biệt là xe Nhựt và nên làm trong hãng cho nó chuẩn. Đừng nghe bọn gara. Cứ mạnh dạn mà làm. Tụi hãng nó nói đúng đấy. Sơn lại cũng 8,9 ko nhận ra đc đâu
Mịa đại lý sơn ẩu thí bà luôn, sơn được 1 năm bắt đầu nổi mụn, bữa lên chửi um sùm xong xin lỗi để làm lại, mịa, mất thời gian, chưa biết chỗ nào sơn ngon. Sáng đậu trước nhà em city màu đỏ lượn vô uống cf sát bên làm cái đầu trầy luôn 1 mảng bỏ đi mà méo xin lỗi 1 tiếng :(

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/3/16
2.024
2.683
113
46
Bạn nói rất đúng tâm lý mình hiện tại, từ khi bị mình mất ăn mất ngủ vs nó. Mặt lúc nào cũng bí xị, trong đầu luôn suy nghỉ về nó giờ làm sao, làm gì, làm ở đâu...v.v... cứ nhìn thấy chổ đó là đau lòng. Biết rằng trong lúc sử dụng ko tránh khỏi va chạm nhưng nó đến sớm quá...cả gia đình chỉ có mình mình mua xe, ba mình phấn khởi, bây giờ bị ba mình cũng buồn...!!!
Bạn lo lắng quá rồi. Chạy xe bị va quẹt phải vào hãng sơn sửa lại là chuyện cơm bữa mà. Mình làm hoài không thấy màu sơn lại khác màu sơn zin chỗ nào hết. Không nói thì khó ai biết chỗ đó mới sơn lại

Hạng D
9/2/18
3.433
5.082
113
42
Bà Rịa Vũng Tàu
Thợ lấy mẫu pha theo màu hiện tại mà chứ ko phải màu trắng nào cũng giống nhau! An tâm nhé, đừng để tâm những điều nhỏ nhặt ntn nhé

• Like
Reactions: cuongln
Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Tâm lý thôi Bác...chúc Bác mau vượt qua giai đoạn này...Đùa bác xíu...sơn lại thôi...còn thay cửa thì cũng là sơn thôi...vấn đề thẩm mỹ thôi...

Hạng D
24/8/07
1.663
2.721
113
hỏi thăm chỗ làm uy tín, có chỗ có thợ pha sơn đỉnh cao ra y chang màu zin nhe bác. còn bài vẻ thay cái cánh là hơi quá, chắc bác cũng không tiện up hình lên