Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Thu thì giỏi, giải trình thì vòng vo!

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Trạm thu phí Xa lộ hà Nội thu cho đoạn từ cầu Đồng Nay đến cầu Rách CHiếc mà đoạn Tân Vạn gần dốc Thiên Thu đầy ổ gà

Hạng D
15/11/13
3.848
4.669
113
Em cũng lần đầu tiên trong cuộc đời nghe có người nói đường VN tốt trên thế giới!
Bội chi ngân sách. Đóng đéo thiếu đồng nào mà lúc nào cũng bội chi, thiếu chi.
Chi cho con cái du học nước ngoài chứ gì.
Chi xong nó học rồi ở lại luôn có thằng nào về xứ!
Ở lại cống hiến cho tư bản. Tư bản mỉm cười với sự thông minh của người Việt.
Vốn ODA cứ cho nó luôn cũng được, mai mốt chúng nó cũng quay lại nước mình làm cho mình cả, chả thiếu đồng nào mà lo!!

Chắc là NVL, con đường khốn kiếp bậc 1 thành phố.
Đúng nó luôn, đúng cái ổ trong bài luôn, mình nhớ rõ mà đùng đùng 2 cái đi hết 2 cái vỏ bên phụ

Hạng F
3/10/15
9.836
12.099
113
Đúng nó luôn, đúng cái ổ trong bài luôn, mình nhớ rõ mà đùng đùng 2 cái đi hết 2 cái vỏ bên phụ
Đường Nguyễn Văn Linh nó tệ như cái đường gớm nhất thành phố là mấy cái đường trong khu công nghiệp Hiệp Phước.
Đi thế ko những hỏng vỏ mà còn sẽ hỏng cả xe đấy

• Like
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng F
3/10/15
9.836
12.099
113
View attachment 2763891
Còn may chưa tét mâm hè.....mịa nó 1 lần em bị tưng lên nóc xe 2 lần, nhờ hông lốp cao....cứ ngỡ là bể mâm, hư thước lái luôn gùi chớ....bà móa vịt nôm anh hùng....độ em...hè hè..
Vụ này nặng quá nặng bác ơi.
Chắc chỉ có đường NVL mới đủ công lực làm được thế này.
Lốp em cũng từng bị rách thành mà nhẹ lắm chứ không như bác.
Chơi thú nhún rất vui nếu là đi các con đường dốc mà mịn ở Bình Dương Bình Phước.
Còn chơi ngựa nhún như NVL thì chỉ muốn nhún lên cái thằng xây con đường này cho bõ ghét.
P/S: nếu đường ở đâu đáng đi nhất miền Nam thì chắc chỉ có Bình Dương, Bình Phước.
Còn lại tất cả các tỉnh phía Nam và thành phố mang tên Bác thì buồn.