Tập Lái
27/5/19
10
4
6
Ôi em vào hóng mở đường quận 9 mà các bác chuyển qua ĐN hết rồi.

Hạng D
19/3/17
1.372
4.027
113
Mình cũng chưa đầu tư Q9 nên không rõ Q9 từ đầu năm đến giờ tăng bao nhiêu %. Nhưng từ đầu năm đến giờ bên Xuân Tây - Cẩm Mỹ (khu mình đầu tư) tăng 50%-100% là có thiệt. Mình cũng đang canh me làm 1 miếng bên Q9.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Mình cũng chưa đầu tư Q9 nên không rõ Q9 từ đầu năm đến giờ tăng bao nhiêu %. Nhưng từ đầu năm đến giờ bên Xuân Tây - Cẩm Mỹ (khu mình đầu tư) tăng 50%-100% là có thiệt. Mình cũng đang canh me làm 1 miếng bên Q9.
Ôi chết vào thớt quận 9 mà nói LT hot là bị chém tơi tả nha bác, hoho, mà bác tém tém lại thôi mắc công đại gia quận 9 thèm.

Hạng D
12/7/13
2.068
7.913
133
Hồ Chí Minh
Cẩm Mỹ thì xa ngừoi sg quá rồi bác ạ, mà bác nói từ đầu năm tới giờ lời 50% còn có lý chứ nói chưa tới 1 tháng mà lời 50% thì xa sg em cũng muốn lắm
để em hỏi thăm con ghệ cũ ở sông ray xem có tới được k :D

Hạng D
19/3/17
1.372
4.027
113
Ôi chết vào thớt quận 9 mà nói LT hot là bị chém tơi tả nha bác, hoho, mà bác tém tém lại thôi mắc công đại gia quận 9 thèm.
Mình chỉ nói tình hình thực tế ngay tại thời điểm hiện tại thôi mà. Theo mình biết dân Long Thành cũng hay qua Cẩm Mỹ đầu tư thì phải. Chắc họ bán được đất ở LT và không thể mua lại được ở LT nên đi xa hơn chút đầu tư,làm bên Cẩm Mỹ hưởng sái. Còn theo quan điểm mình, chỗ nào có tiềm năng tăng giá thì múc thôi, quan trọng gì.

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Mình chỉ nói tình hình thực tế ngay tại thời điểm hiện tại thôi mà. Theo mình biết dân Long Thành cũng hay qua Cẩm Mỹ đầu tư thì phải. Chắc họ bán được đất ở LT và không thể mua lại được ở LT nên đi xa hơn chút đầu tư,làm bên Cẩm Mỹ hưởng sái. Còn theo quan điểm mình, chỗ nào có tiềm năng tăng giá thì múc thôi, quan trọng gì.
Cái đó ko phải lý do người ta mua đất CM bác ơi, CM xa quá ôi ôi xa quá mà sao em cứ lên giá, vì sao và vì sao.

8/3/19
1.172
1.041
206
Bác biết sao không.
Phật về nên thế giới hoan ca.
Nghe nói Phật ở tới hai, ba năm lận.

Hạng B2
27/6/15
472
4.659
93
36

Suy nghĩ của mợ, dẫn đến hành động, nếu nhiều nhà đầu tư cùng quan điểm thì đây là cái mình đang nghĩ cho thị trường HCM nói chung và quận 9 nói riêng cho 6 tháng cuối năm.

Hạng B2
19/6/16
281
1.002
93
Suy nghĩ của mợ, dẫn đến hành động, nếu nhiều nhà đầu tư cùng quan điểm thì đây là cái mình đang nghĩ cho thị trường HCM nói chung và quận 9 nói riêng cho 6 tháng cuối năm.
Hay.
Anh em quận 9 mài dao sẵn đón nhà đầu tư Long Thành ca khúc khải hoàn trở về.

Hạng B2
27/5/10
310
2.311
93
Bác nói chuẩn, vừa đầu tư vừa cất giữ tài sản thì Q9 là nhất, an toàn mà vẫn còn tiềm năng phát triển, cơ sở hạ tầng đang tiếp tục làm, các anh lớn đều có dự án trọng điểm ở Q9.