Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Cả cái đất ĐN mà các anh chỉ thấy mỗi cái LT là biết tầm rồi.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Phèo ơi là phèo, cho cái thông tin nào mới mới luôn đi, chứ sống quá khứ hoài sao tiến bộ được.
Cho một bài dìm hàng đất LT luôn nè, các bác xoắn quá:https://www.voatiengviet.com/a/lam-sao-thoat-hang-o-san-bay-long-thanh/4767191.html
Đúng ý các bác quá nè.
Cả cái đất ĐN mà các anh chỉ thấy mỗi cái LT là biết tầm rồi.
Tui chỉ nêu rỏ cho những ai sau này muốn vào... nong xành biết rỏ sự thật ...

Còn với cái đám chuyên dìm hàng thiên hạ rồi bơm thổi như mợ thì phải cho thiên hạ biết rỏ cái tâm địa xấu xa, hèn hạ !. Hahaha.,,,

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Haha, bác bơm quận 9 dìm LT thì gọi là gì hả Phèo, đừng nói ko có nha, nhục lắm đó, dám làm mà ko dám chịu, hèn gì mợ Đồng...

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Haha, bác bơm quận 9 dìm LT thì gọi là gì hả Phèo, đừng nói ko có nha, nhục lắm đó, dám làm mà ko dám chịu, hèn gì mợ Đồng...
Tui đã nói rồi.
Cho dù tui có bơm đi nữa thì cubhx bơm đúng nơi, đúng chổ chứ ko như mợ dìn hàng thiên hạ rồi bơm ngay trong thớt của người ta !!’

Hành động đó là quá sức bỉ ổi , vô liẻm sĩ, quá mạt hạng !!!

Mợ đồng thì sao ???
Mợ tưởng mợ đồng thắng tui àh ?

Tui chửi thẳng mặt mợ ấy, thậm chí mạt sát thẳng vào mặtt mợ ấy. Tui đã từng chém bên cái thớt long thành của mợ ấy mà mợ ấy phản ứng thế nào thì mợ cứ xem lại chp rỏ rồi hẳn lên tiếng sau nhá!

Ko phải vì mợ đồng đã bị ban nick mà tui lơi dụng điều này rói muốn nói gì thì nói. Cho dù sau khi mãn hạn tù thử xem mợ ấy có dám vào chém tui hay ko thì biết. Tui chờ, chờ cho đến khi mợ ấy mãn hạn tù vào đây chém thử tui coi !!!
Coi mèo nào cắn miu nào !!!

Hạng B2
19/6/16
281
1.002
93
Quan trọng là nếu đường làm thật thì liệu giá khu này nó có thể lên tới cỡ nào? Các bác cứ chém để coi có còn cơ hội gom thêm không?
Bơm thổi để bán Vin thôi bác. Tầm cỡ Vin thì nó cover hết cả truyền thông cái một. Còn nhớ tất cả các dự án của Vin khi mở bán thì bỗng đâu một loạt tin dự án hạ tầng xung quanh đó được bung ra làm bà con mê mẩn phát hiện ra tiềm năng của một khu hóc bò tó, rồi kết quả của những đường Nguyễn hữu cảnh, mở đường Minh khai ngoài Hanoi... có làm được cái gì chưa?

Để ý kỹ thì vẫn toàn cái sẽ làm ở thì tương lai, chả có gì khác trước cả :)

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Bơm thổi để bán Vin thôi bác. Tầm cỡ Vin thì nó cover hết cả truyền thông cái một. Còn nhớ tất cả các dự án của Vin khi mở bán thì bỗng đâu một loạt tin dự án hạ tầng xung quanh đó được bung ra làm bà con mê mẩn phát hiện ra tiềm năng của một khu hóc bò tó, rồi kết quả của những đường Nguyễn hữu cảnh, mở đường Minh khai ngoài Hanoi... có làm được cái gì chưa?

Để ý kỹ thì vẫn toàn cái sẽ làm ở thì tương lai, chả có gì khác trước cả :)
Có chiêu bài làm hoài nên cũ rích ah bác, làm một chuyến ra HN mà ngao ngán lắm, đặt chỗ cái nhà phố cho người làm trong Vin luôn mà phải rút lại, cái nhà phố của Vin đặt chỗ ở mấy sàn giống đưa cho vui thôi ko có mua được đâu trừ khi bị ế.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Tui đã nói rồi.
Cho dù tui có bơm đi nữa thì cubhx bơm đúng nơi, đúng chổ chứ ko như mợ dìn hàng thiên hạ rồi bơm ngay trong thớt của người ta !!’

Mợ đồng thì sao ???

Tui chửi thẳng mặt mợ ấy, thậm chí mạt sát thẳng vào mặtt mợ ấy. Tui đã từng chém bên cái thớt long thành của mợ ấy mà mợ ấy phản ứng thế nào thì mợ cứ xem lại chp rỏ rồi hẳn lên tiếng sau nhá!

Ko phải vì mợ đồng đã bị ban nick mà tui lơi dụng điều này rói muốn nói gì thì nói. Cho dù sau khi mãn hạn tù thử xem mợ ấy có dám vào chém tui hay ko thì biết. Tui chờ, chờ cho đến khi mợ ấy mãn hạn tù vào đây chém thử tui coi !!!

Tui đã nói rồi.

Mợ đồng thì sao ???

Nói thêm cho biết luôn.
Tui đã từng nhiều lấn mời mợ ấy. Tui tag nick mợ ấy vào thớt của tui rồi mời mợ ấy vào chém mà mợ ấy có vào ko ? Ho hề nhá !!!

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Ko xứng tầm thôi, chứ nói chuyện với người hở miệng ra chửi nguời khác nhứ bác, rồi chửi lại cho bẩn miệng ah, vậy mà tự hào bản thân, ghê thật.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Ko xứng tầm thôi, chứ nói chuyện với người hở miệng ra chửi nguời khác nhứ bác, rồi chửi lại cho bẩn miệng ah, vậy mà tự hào bản thân, ghê thật.
Mợ thì thế nào ???

Mợ cho là thiên hạ ếch ngồi đáy giếng, mợ đung từ thông não...
Những cái từ mợ dùng tốt quá nhỉ.

Chưa biết ai ếch ngồi đáy giếng nha ! Chưa biết ai cần phải thông não cho sáng mắt ra nhá .

Quả là nực cười !!!!!!