8/3/19
1.172
1.041
206
Haha, bác bơm quận 9 dìm LT thì gọi là gì hả Phèo, đừng nói ko có nha, nhục lắm đó, dám làm mà ko dám chịu, hèn gì mợ Đồng...

Long Thành cũng nhờ báo đăng với anh Be "bơm" chứ sao mà biết dc.

Tui "biết" có Bò Cạp Vàng nữa đó, dẫn ghệ xuống miết.

12/10/07
2.603
10.462
113
Bình Dương và Nhơn Choạch thì sao anh? :p
Y choang nhau thôi bác. Toàn đưa những thứ màu mè to tát ra lùa gà thôi. Cái quan chọng nhất khi mua một cái nền chó ị là bao giờ có hàng xóm về ở cùng cho đỡ sợ ma thì chả anh cò sếu, bơm vá nào dám cam kết.

hóng mấy trang mà chưa biết Long Thành ngoài cái SÂN BAY còn cái gì hấp dẫn
hay là RỪNG CAO SU
hay KHÓI KHU CÔNG NGHIỆP
em hóng tiếp
Bác nói vậy là tổ đội LT không vui đâu. Nong Thành ngoài sây bay ra còn nhiều cái hay lắm, tiềm ẩn lắm. Mà "tiềm ẩn" quá kỹ nên người bình thường không thể nhìn thấy đâu, chỉ có cao nhơn mới thấy thôi :D

Trong lúc có dự an sân bay giá đất tăng mình nhẩy vào kiếm lời thôi quan tâm nhiều làm gì cho mệt ,
Nói như bác là chuẩn nhất. Không bơm, không vá. Đúng chuẩn kiếm tiền.

Trước kia tôi cũng từng nói, nếu tôi không bận bịu bên q9 thì khả năng cũng dám ra ngoải chuyền bom, tranh thủ kiếm tí rồi phắn cho nhanh. Chạy chậm bom nổ banh xác!

8/3/19
1.172
1.041
206
"Long Thành cũng nhờ báo đăng với anh Be "bơm" chứ sao mà biết dc.

Tui "biết" có Bò Cạp Vàng nữa đó, dẫn ghệ xuống miết."

Qươ lộn. Phải quơ cái này.

Cả cái đất ĐN mà các anh chỉ thấy mỗi cái LT là biết tầm rồi.

Hạng B2
23/3/19
206
129
43
38
Y choang nhau thôi bác. Toàn đưa những thứ màu mè to tát ra lùa gà thôi. Cái quan chọng nhất khi mua một cái nền chó ị là bao giờ có hàng xóm về ở cùng cho đỡ sợ ma thì chả anh cò sếu, bơm vá nào dám cam kết.

Bác nói vậy là tổ đội LT không vui đâu. Nong Thành ngoài sây bay ra còn nhiều cái hay lắm, tiềm ẩn lắm. Mà "tiềm ẩn" quá kỹ nên người bình thường không thể nhìn thấy đâu, chỉ có cao nhơn mới thấy thôi :D

Nói như bác là chuẩn nhất. Không bơm, không vá. Đúng chuẩn kiếm tiền.

Trước kia tôi cũng từng nói, nếu tôi không bận bịu bên q9 thì khả năng cũng dám ra ngoải chuyền bom, tranh thủ kiếm tí rồi phắn cho nhanh. Chạy chậm bom nổ banh xác!
Trong đầu mợ ấy nghĩ là những ai đầu tư đất đn là sáng suốt là có tầm nhìn ,còn những ai đầu tư ở các thành phố ,tỉnh thành khác trong cả nước là ko có tầm nhìn cần phải thông não . May mà em cũng có đầu tư ở long thành

8/3/19
1.172
1.041
206
Cũng mệt nhỉ. Phải nói nàm sao đây.

Thiệt là mệt. Tư với chả duy.

Anh Wuyen kia có nói, đất ĐK "khi xưa" có 2 xu An Nam 1 thước mà giờ tỷ tưỡi rồi. Vậy là lý nhất, đúng ko. Chắc phải nói vậy "thiên hạ mới hỉu.

Mệt anh Be rồi, thôi kệ, khoe chi, ai hỉu sao thì hỉu. Rứa mới đúng chớ, chứ ko lý ai cũng giàu.

12/10/07
2.603
10.462
113
Đầu tư đâu có tiền là tốt, quận 9 hay LT cũng như nhau thôi. Nếu ai đó mà thông tin rằng LT đang có tốc độ chuyền nhanh lắm, thanh khoản rất tốt, tỷ suất ln rất tốt... thì không ai dám nói gì ngoài cảm ơn.

Ai mà chẳng muốn đưa thông tin tốt về những khu vực mà họ cho là tiềm năng để cùng mổ xẻ. Nhưng nếu lại nói theo cái cách để lùa những người kém hiểu biết vô rừng cao su khoai mì, bằng cách đưa ra những thông tin thổi phồng, bánh vẽ thì hiển nhiên là sẽ bị diễn đàn họ ném đá ngay.

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Đầu tư đâu có tiền là tốt, quận 9 hay LT cũng như nhau thôi. Nếu ai đó mà thông tin rằng LT đang có tốc độ chuyền nhanh lắm, thanh khoản rất tốt, tỷ suất ln rất tốt... thì không ai dám nói gì ngoài cảm ơn.

Ai mà chẳng muốn đưa thông tin tốt về những khu vực mà họ cho là tiềm năng để cùng mổ xẻ. Nhưng nếu lại nói theo cái cách để lùa những người kém hiểu biết vô rừng cao su khoai mì, bằng cách đưa ra những thông tin thổi phồng, bánh vẽ thì hiển nhiên là sẽ bị diễn đàn họ ném đá ngay.
Có ai ném đá đâu, ngoại trừ bác và một vài đồng đội vvh của bác mà thôi.

Hạng D
12/7/13
2.068
7.913
133
Hồ Chí Minh
em lại lướt đầu thớt thấy có kèo ĐN CHƯA TỚI 1 THÁNG LỜI 50%
có ít xiền nhàn rỗi hóng quá

12/10/07
2.603
10.462
113
Có ai ném đá đâu, ngoại trừ bác và một vài đồng đội vvh của bác mà thôi.
Gọi là đồng đội là cách nhìn nhận của mợ thôi.

Nhìn theo cách khác: 1/ Giúp các bạn newbie đừng bị sa bẫy. 2/ Phân tích mạnh yếu, phản biện, để tìm thông tin đích thực, tốt cho đầu tư.

8/3/19
1.172
1.041
206
Cách nói của anh Be là cách nói người khoe mình biết trước chổ đầu tư lời đến múc rứa đó. Ảnh có nói chổ nào đâu mà cả một đội ngũ nhảy sổ vào tru tréo vậy.

Đừng nói anh Be. Cho mấy người xấu tính họ tức ko chừng chết chứ chẳng chơi. Có nhiều trường hợp cười ko dc mà chết rồi đó. Sách bào viết đầy, kiếm đi mà đọc rồi hãy hả họng nhé.

Còn tớ, tớ thích nói tớ nói nhé. Mặt tiền đường 765b huyện Cẩm Mỹ Tỉnh Đồng Nai Nước Việt Nam. Rõ ko.

Người ta cầm 3 tỷ đi mua năm chục thước đất quợn chín mà sợ người ta bị lừa. Tốt ha. Ko chắc ai lừa dc ai.

Chỉnh sửa cuối: