Hạng B2
28/6/17
253
1.761
93
TPHCM
Tôi là newbie biêt đến cái vô lăng ở cái tuổi gần hưu. Tôi thật sự cảm động va khâm phục niềm đam mê của bác chủ. Nếu bác hủ đồng ý cho tôi môt vinh hạnh đươc thiết kế chư "Saigon Edition" nhé. Chỉ vi tôi quá xúc động thôi.
Chân thành cám ơn bác, thật may mắn khi được bác ưu ái.
Về cái chữ, mong bác dùng font chữ tương tự chữ "Califonia Special" như trong hình, bố cục cũng y như vậy (tại em muốn khi nhìn sơ người ta nghĩ là chữ kia, nhìn kỹ mới ra "Saigon Edition".
Một lần nữa xin đa tạ tấm thịnh tình của bác.
Nhật ký phục hồi chiếc Ford Mustang 351 Cleveland 1972:  Thay đổi quan niệm về phục chế xe cổ

Hạng B1
12/6/17
51
96
18
Có ai như em ko, mỗi ngày vào ra thớt này vài lần xem bác chủ update đến đâu rồi! Hóng ngày em nó nổ máy. Cám ơn bác chủ đã chia sẻ.

• Like
Reactions: phanvu
Hạng B1
17/6/11
78
68
18
Hix, k biết tình hình tiến độ đến đâu rồi mà không thấy bác chủ update, thật là sốt ruột quá. Chúc bác chủ nhiều sức khoẻ nhé.

Hạng B2
28/6/17
253
1.761
93
TPHCM
Chuẩn luôn, đúng ý em rồi, tuy nhiên chữ S bác có thể điều chỉnh 1 chút được không? Nhìn cảm giác hơi lép vế so với chữ E bên dưới 1 tí.
Nhân tiện, bác thiết kế trên định dạng file gì? em tính PA1gia công bằng nhôm (cắt dây hoặc CNC trên nhôm lá dày khoảng 3mm) sau đó tự làm nguội thủ công rồi đi mạ chrome, hoặc PA2 in 3D bằng plastic ( hôm đi triển lãm máy CN có thấy công nghệ này), sau đó mạ. Tuy nhiên chưa biết các đơn vị thi công họ dùng file định dạng gì nữa.
Dù sao đi nữa, xin chân thành cám ơn lòng nhiệt tình của bác!
Đa tạ đa tạ!