Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/6/11
35
0
0
45
Hôm rồi đi thực địa thấy cái cầu trên đường chính 30m đã xong rồi, mấy hôm nữa sẽ thông sang khu Phước Bình nhưng không biết có thông luôn đường chính 30m với Xa lộ Hà Nội không bác Hope nhỉ? Bác có thông tin gì về vụ này ko?

Tập Lái
2/10/09
2
0
0
Bác Hope ở lô nào vậy? Mong sớm có dịp gặp bác hàng xóm tốt bụng.. Nếu bác biết có ai bán lô D nào gần D35 hoặc lô 8x20 giá tốt thì bác cho biết nhé vì con nhỏ em đang tìm mua.
Cảm ơn bác rất nhiều và chúc bác cuối tuần vui vẻ!

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
NgheXuanDinh nói:
Hôm rồi đi thực địa thấy cái cầu trên đường chính 30m đã xong rồi, mấy hôm nữa sẽ thông sang khu Phước Bình nhưng không biết có thông luôn đường chính 30m với Xa lộ Hà Nội không bác Hope nhỉ? Bác có thông tin gì về vụ này ko?
Thông ra xa lộ thì lâu hơn 1 chút, hy vọng là cuối năm sau bác ợ.

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
duc911 nói:
Bác Hope ở lô nào vậy? Mong sớm có dịp gặp bác hàng xóm tốt bụng.. Nếu bác biết có ai bán lô D nào gần D35 hoặc lô 8x20 giá tốt thì bác cho biết nhé vì con nhỏ em đang tìm mua.
Cảm ơn bác rất nhiều và chúc bác cuối tuần vui vẻ!

E ở lung tung lắm bác ui, nhưng chắc sẽ định cư ở dãy A.
8x20 e có biết ở dãy A gần ngoài xa lộ nhưng giá cao hơn dãy D vì đã có nền và vị trí đẹp hơn. Khi nào có thông tin bán ở dãy D e sẽ báo bác.
Chúc bác mau tìm đc đất như ý.

Hạng D
2/3/11
2.439
31.214
113
Đọc thông tin của các Bác thấy vui cho căn nhà cấp 4 ở Phước bình quá, chắc cũng sắp hái trái được rùi. Khu này, khi nào mà làm xong cái cầu Rạch chiếc thì chắc lên cao như q.2 cho xem, chứ như bây giờ cái khâu quay đầu xe về tp toàn phải ra Tây hoà nên cũng hơi bất tiện chút. Mà không biết bao giờ cái đường 30m xuyên qua Gia hoà mới thông xe đây, lúc đó còn vui hơn nữa, lâu rồi không được mơ mộng, toàn chuyện ong cả thủ nên sáng nay xả tí xíu.

Hạng B2
20/7/11
271
2
18
49
Chị Hope cho em hỏi nhờ tí!
Khu A, B, C, D, E, F của dự án Bắc Rạch chiếc, nằm sát xa lộ Hà Nội thuộc Saca phải không? Tình hình các khu này như thế nào hở chị? Hình như đánh số nền của khu này hơi lộn xộn?

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
saigon123 nói:
Chị Hope cho em hỏi nhờ tí!
Khu A, B, C, D, E, F của dự án Bắc Rạch chiếc, nằm sát xa lộ Hà Nội thuộc Saca phải không? Tình hình các khu này như thế nào hở chị? Hình như đánh số nền của khu này hơi lộn xộn?

CDT nào cũng đánh số lô của mình là A,B,C,D... hết bác ợ. Sát XL là Saca, kế đó là Địa ốc 10. Cho nên môi giới thường giới thiệu là lô A Saca hoặc lô A Địa ốc 10...

Hạng B2
6/7/10
224
7
0
mấy hôm nay em thấy xe chị hope vô ra liên tục khu Bắc Rạch Chiếc, có gì mới không chị:)

Hạng B2
20/7/11
271
2
18
49
Em thấy có người bán nền khu A, thuộc Saca rẻ lắm, chỉ khoảng hơn 11 triệu/m2. Em không biết tình hình thế nào?

À, chị Hope, chủ đầu tư bán hết nền mấy lô L, N, O chưa ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.