Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/2/12
29
0
1
bác Hope cho e hỏi cái thế cái dự án oto 6 mở rộng cạnh bách giang la của ai a sao e ko thấy nó trien63 khai lo quá bác a

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
haiha90 nói:
bác Hope cho e hỏi cái thế cái dự án oto 6 mở rộng cạnh bách giang la của ai a sao e ko thấy nó trien63 khai lo quá bác a

Trước đây ông giám đốc Ô tô 6 chào e 1 số nền của Ô tô 6 mở rộng, e cứ tưởng nó là 1 DA với Ô tô 6 hiện hữu. Như vậy có thể là nó cũng là của Ô tô 6, nhưng sau này e nghe nói là Ô tô 6 đã bán phần này cho Phú Mỹ, k biết bán hết hay bán 1 phần. Phú Mỹ e k biết thực lực nó thế nào. Còn Bách Giang thì đang rất khó khăn. Những CDT khác bên KP4 thì e hoàn toàn k biết.

Tập Lái
14/2/12
29
0
1
E CÁM ƠN BÁC nhé chác e cũng cho nó thăng sớm quá! hjk wa bên oto 6 mua cho lành hjk

Hạng C
17/12/08
792
100
43
Bác hope cho e hỏi từ Thủ đức đi vào KDC này có cách nào ko phải qua trạm thu phí ko? Xe ô tô nhé bác, đi đường Tây Hoà rồi quẹo vào Cảng hả bác?

Tập Lái
14/2/12
29
0
1
bác cứ đi thẳng đường ĐÌnh Phong Phú chạy thẳng hoài là ra dường Dương Đình Hội là gặp ngay đỗ Xuân Hợp Khu chợ Phướng bình roii62 đó

Hạng C
17/12/08
792
100
43
e đi từ phía ngã tư MK qua thì có đường nào gần hơn ko cần tới chợ Phước Bình ko bác? dạo trước e đi từ Phước Bình thấy có 1 cầu sắt mà ôtô chưa qua duoc

Tập Lái
14/2/12
29
0
1
di từ MK qua hả đường đó nó lằng nhằng nhung cug ra phước bình giờ nó làm cầu to rồi di thoải mái a ơi

Hạng C
17/12/08
792
100
43
hình như có đường tắt từ Nam Hoà đi vào khu BRC đó

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
tuannn nói:
Bác hope cho e hỏi từ Thủ đức đi vào KDC này có cách nào ko phải qua trạm thu phí ko? Xe ô tô nhé bác, đi đường Tây Hoà rồi quẹo vào Cảng hả bác?

Em k rành mấy đường nhỏ từ Tây Hòa vào. Nhìn trên Google thì từ Tây Hòa phía đầu MK có đường thông ra xa lộ HN ở gần cảng (ngay chỗ cây xăng cũ), nhưng phải mất vài chục m ngược chiều xa lộ HN mới vào đc BRC. Hiện giờ theo e nếu bác k muốn qua trạm thu phí thì cứ đi Tây Hòa quẹo Đỗ Xuân Hợp, quẹo phải Đại lộ 2 (chợ Phước Bình), quẹo trái đường số 1 đến ngã 3 đầu tiên quẹo phải đường 58 là vào khu BRC (em vẫn đi xe hơi qua cầu sắt này hoài mà, bây giờ thì đi đc qua cầu BT đường 30m rồi).
Khi cầu BRC làm xong sẽ làm đường dưới chân cầu giống đường Trần Não dưới cầu SG. Bác cứ qua trạm thu phí cho nó tiện, chui qua cầu là vào BRC. Qua trạm đọc biển số xe và nói tôi k đi đường Điện Biên Phủ, bác sẽ k mất tiền vé.

Tập Lái
5/9/11
5
0
0
Các bác ơi, em nghe nói khu A của Res 10 còn vướng mắc giải tỏa chưa xong, dân nhận được bồi thường rồi nhưng bây giờ quay về dành đất để ở phải không ạ? Nếu tình trạng này xảy ra thì không biết đến bao giờ CDT mới giải quyết được đất cho mình nhỉ. Lỡ gặp phải dân Chí Phèo, nó cứ bám đất, CDT ko giải quyết được thì sao nhỉ. Kiếm mảnh đất cắm dùi mà khó quá ^ ^

Status
Không mở trả lời sau này.