Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/2/12
29
0
1
bác nói chí phải đi cái đường đó mà sóc cả bụng. chiều nay e đi ngag qua và thấy nó hút nước ống cống lên xịt ra đường đấy a kinh thật hahâ

Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
Minhquan2008 nói:
@Bác Chedoanvien và Haiha90: Nó có làm cũng tốt rồi, nhưng em thấy cái kiểu làm của nó (em có đi ngang và thấy) thì không biết khi nào xong và làm được bi nhiêu với dăm ba thèng công nhân dã chiến đi dọn cỏ, xà bần!
Mà nó có thảm nhựa thật thì có lẽ cũng là dã chiến (có còn hơn không) là với hạ tầng lôm côm như thế và kiểu làm dã chiến như thế nó mà thảm lên thì chừng năm sau chắc...nát như tương!
Nhưng dù gì có còn hơn không và cư dân Phước bình bên trong cũng hưởng lợi từ nó! :D

Em cũng đồng ý với bác.
Kiểu làm như dặm vá và chỉ là thảm nhựa cấp 1 thì chắc năm sau đường nó còn xấu hơn bây giờ :(
Thông báo thêm là sáng nay cầu sắt tạm Rạch Chiếc đã bị phong toả chờ tháo dỡ.
Giờ hướng di chuyển của xe máy là qua gầm cầu RC bên Q9 rồi quay lên làn xe máy.
Còn ô tô thì ko biết đi như thế nào? Chạy ra xa lộ đi vào mất toi 30k tiền phí cầu đường và 1 mớ thời gian.

Mới sáng mà em muốn **ửi **ề rồi :(
Xin lỗi các bác :(

Hạng B2
12/3/07
117
57
28
44
Hôm nay dưới đó đang họp các bác ạ. Tiếc là em bận không tham gia được. Em sẽ cập nhật tình hình sau

Tập Lái
23/9/13
22
16
3
Moi goi hong hot. Thua roai! Thang mai Di Tam no da bi dut day than kinh tu trong roi nen xuong nghe chuo xong di ve. Duong thi no cung det them lam. Dit me cha thang gia do. The nao con no cung bi tra bao.

Tập Lái
14/2/12
29
0
1
ah các bác qua cầu rạch chiễc huong q2-q9 cẩn thận nhé công an nhiều lắm chủ yếu bắt lấn tuyến thôi mà rất dễ dính a. như thế này nhé phía cầu rạch chiếc q2 phân làn là 2 làn cầu nhỏ thì cho xe máy chạy hết nhưng sang đến bên quận 9 thj chỉ còn 1 làn trong cùng là xe máy còn làn kia là oto nên công an bắt phạt quá trơi vấn đề nằm ở chỗ chưa hết dốc cầu là đã có biển báo thiiet là bó tay

Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
DUBRC nói:
Moi goi hong hot. Thua roai! Thang mai Di Tam no da bi dut day than kinh tu trong roi nen xuong nghe chuo xong di ve. Duong thi no cung det them lam. Dit me cha thang gia do. The nao con no cung bi tra bao.
:mad:
A kay quá :(

Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
haiha90 nói:
ah các bác qua cầu rạch chiễc huong q2-q9 cẩn thận nhé công an nhiều lắm chủ yếu bắt lấn tuyến thôi mà rất dễ dính a. như thế này nhé phía cầu rạch chiếc q2 phân làn là 2 làn cầu nhỏ thì cho xe máy chạy hết nhưng sang đến bên quận 9 thj chỉ còn 1 làn trong cùng là xe máy còn làn kia là oto nên công an bắt phạt quá trơi vấn đề nằm ở chỗ chưa hết dốc cầu là đã có biển báo thiiet là bó tay

Ở Thiên đường Sài Gòn này, đi xe máy cứ đi hết làn trong cùng sẽ ko phải lo gì nữa cả. CSGT bây giờ quá đông. Sáng phân luồng giao thông mà tay cầm sổ Biên bản :(

Tập Lái
23/9/13
11
0
1
Hôm nay có xuống khu BRC xem, đường đông tây đang đổ đá để làm, xe máy có thể qua hầm cầu và về hướng SG. Còn xe ô tô thì có đường nào đi ko các bác? Đường vòng qua cầu cấm ô tô đi.

Tập Lái
14/2/12
29
0
1
letrunghieu nói:
Hôm nay có xuống khu BRC xem, đường đông tây đang đổ đá để làm, xe máy có thể qua hầm cầu và về hướng SG. Còn xe ô tô thì có đường nào đi ko các bác? Đường vòng qua cầu cấm ô tô đi.
oto thj qua tram thu phi bác ah 15k lần thôi hjhj
chedoanvien nói:
haiha90 nói:

Ở Thiên đường Sài Gòn này, đi xe máy cứ đi hết làn trong cùng sẽ ko phải lo gì nữa cả. CSGT bây giờ quá đông. Sáng phân luồng giao thông mà tay cầm sổ Biên bản :(
haiss CSGT bây gio nguy hiem lam bác a

Tập Lái
29/8/13
22
2
1
quận 9 TPHCM
nếu mua ở dự án này các bác có thể tham khảo thêm khu dân cư thảo điền quận 2 ngay chân cầu sài gòn giá cũng chỉ tầm 4,6 tỷ có thương lượng diện tích 5x30 đường nhựa 6 m đã xây dựng 1 trệt 1 lầu , có 4phòng ngủ

Status
Không mở trả lời sau này.