Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
6/4/13
878
308
63
Meo Quay nói:
Mai mốt nó đè cái Hầm Thủ Thiêm ra thu nữa thì cạc bạc tha hồ mà xướng nhoé!
Dễ gì nó tha bác Mèo!
Ngẫm lại kinh thặc:
1. Trạm thu xa lộ Hà nội!
2. Trạm thu hầm Thủ Thiêm!
3. Trạm thu cầu Phú Mỹ.
4. Trạm thu cao tốc Long Thành!
5. Bi chừ cái đường vành đai 2 đoạn còn lại từ vòng xoay liên phường Q9 ra đến Bình Thái chẳng thằng nào chịu làm, đá qua đá lại (cái đoạn PMC đã làm ghớm không chịu nổi) chắc vài bữa nữa lại cho thằng CII làm rồi thu phí nữa thì em lạy luôn!

Hạng D
2/3/11
2.439
31.218
113
http://phunuonline.com.vn/ban-doc/y-kien-phan-hoi/khu-dan-cu-cao-cap-se-het-cho-dien-duong-truo-c-te-t/a111423.html
PN - Sau khi Báo Phụ Nữ ngày 25/12 đăng bài “Khu dân cư cao cấp tám năm chờ… điện, đường”, vừa qua, Công ty (CT) cổ phần địa ốc 10 (CT địa ốc 10, chủ đầu tư dự án) đã triển khai thi công làm lại tất cả các con đường xuống cấp trong khu dân cư.

Ngày 9/1, theo ghi nhận của chúng tôi, hiện các vật tư bỏ lộn xộn trên các con đường trong khu dân cư như: ống cống, trụ bê tông, dải phân cách… đã được đơn vị thi công dọn dẹp gọn gàng. Các “ổ gà, ổ voi” trên đường được san lấp khá bằng phẳng. Các khu đất bỏ hoang đã được phát quang, dọn dẹp thông thoáng. Bên cạnh đó, hiện có khoảng năm, sáu tuyến đường đã được rải đá và đang được cán bằng phẳng để chuẩn bị trải nhựa. Nhiều người dân trong khu dân cư vui mừng, họ còn tham gia phụ dọn dẹp với đơn vị thi công.

Tập Lái
14/2/12
29
0
1
các bác chớ vội mừng hôm nay thứ 2 e chả thấy ma nào làm cả

Hạng B2
12/3/07
117
57
28
44
Các bác đừng tin mấy bọn đột lốt ... ở xứ lừa này. Đường nó làm như mèo mửa và đang làm bỏ dở .Giờ thấy tạm ngường thi công và có mấy đống đá bỏ trơ ra đó. Đi đường rất bụi (bụi đá) hại sức khỏe. Bọn này không có tự trọng và có thể nói là vô liêm sỉ. Họp với cư dân bị cư dân mạt sát (cam kết một đằng làm một nẻo, nói sằng nói bậy với dân cư với khách hàng bị cư dân xé văn bản ném vào mặt, chửi cho một trận thế mà mặt nó cứ trơ ra. Không hổ danh là PGS. TS lừa

Các bác chú ý: XXX cầu Rạch chiếc và ngã tư MK hoạt động rất ráo riết
  • Xe máy hướng từ Q2 sang Q9, phía Q2 thì cho đi 2 làn, gần hết dốc cầy phí Q9 có biển báo xe máy chỉ được đi làn trong cùng XXX đón lõng bên phía dốc cầu Q9 rất nhiều và thường xuyên.
  • Ô tô quay đầy phía ngã tư MK (vì dỡ bỏ cầu tạm phải đi vòng thế) ngày nào em cũng thấy XXX đứng vẫy ô tô nhưng không hiểu lý do gì. Hôm nay em bị mới ngộ ra. Các bác chú ý:
    • Quay đầu đi đúng vào lan bên trái (lan giành riêng cho xe rẽ trái và quay đầu)
    • Quay đầu phải đi lên gần giữa ngã tư để quay đầu (không được quay đầu chỗ vạch kẻ đường giành cho người đi bộ (em vừa bi XXX vẫn vào sáng nay). Mịa hôm nay đen như gì, vừa ra đường gặp ngay ...
năm hết tết đến mong các bác an toàn và cẩn thận củi lửa

Tập Lái
13/1/14
4
0
1
Nó làm đường thẳng đối diện sân bóng rồi đó bác. Mặc dù chỉ làm cho che mắt thiên hạ nhưng có làm vẫn hơn. Đường sá đỡ bụi bặm hơn. Em thì đang ngóng nó làm khúc đường nhà em, bụi quá ko chịu nổi nữa.

Hạng B2
12/3/07
117
57
28
44
Đoạn đó của Saca. Và Saca chỉ hoàn hiện đoạn đó thôi. Hôm họp với dân chủ Saca hứa thê. Còn Ông địa ốc 10 thì như tình trạng em báo cáo trên

Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
lequangsang nói:
  • Xe máy hướng từ Q2 sang Q9, phía Q2 thì cho đi 2 làn, gần hết dốc cầy phí Q9 có biển báo xe máy chỉ được đi làn trong cùng XXX đón lõng bên phía dốc cầu Q9 rất nhiều và thường xuyên.

Hôm trước bác cảnh báo, chiều em ra đó đi thử thì đúng y như rằng.
Biển phân làn bên Q9 ngay dốc cầu, trước chỗ chế tác đá, CSGT tay cầm BB và cạp nong rẹt rẹt rất đông.
Các bác nên để ý để ko lấn qua làn bên trái.

Đoạn từ Sân bóng tới mí đường Đông tây làm xong nhưng lớp thảm này chắc cũng mau hư thôi.
Các đoạn còn lại ko làm hả các bác?

Tập Lái
14/2/12
29
0
1
lequangsang nói:
Các bác đừng tin mấy bọn đột lốt ... ở xứ lừa này. Đường nó làm như mèo mửa và đang làm bỏ dở .Giờ thấy tạm ngường thi công và có mấy đống đá bỏ trơ ra đó. Đi đường rất bụi (bụi đá) hại sức khỏe. Bọn này không có tự trọng và có thể nói là vô liêm sỉ. Họp với cư dân bị cư dân mạt sát (cam kết một đằng làm một nẻo, nói sằng nói bậy với dân cư với khách hàng bị cư dân xé văn bản ném vào mặt, chửi cho một trận thế mà mặt nó cứ trơ ra. Không hổ danh là PGS. TS lừa

Các bác chú ý: XXX cầu Rạch chiếc và ngã tư MK hoạt động rất ráo riết
  • Ô tô quay đầy phía ngã tư MK (vì dỡ bỏ cầu tạm phải đi vòng thế) ngày nào em cũng thấy XXX đứng vẫy ô tô nhưng không hiểu lý do gì. Hôm nay em bị mới ngộ ra. Các bác chú ý:
    • Quay đầu đi đúng vào lan bên trái (lan giành riêng cho xe rẽ trái và quay đầu)
    • Quay đầu phải đi lên gần giữa ngã tư để quay đầu (không được quay đầu chỗ vạch kẻ đường giành cho người đi bộ (em vừa bi XXX vẫn vào sáng nay). Mịa hôm nay đen như gì, vừa ra đường gặp ngay ...
năm hết tết đến mong các bác an toàn và cẩn thận củi lửa
tội bác quá cái này hồi trước chị e cũng bị dính như bác nên e co kinh ngiệm cai nay

Tập Lái
23/3/08
33
0
8
mấy bửa nay có bác nào thấy nó làm hạ tầng thêm gì mới ko? cập nhật tin tức dùm em

Status
Không mở trả lời sau này.