Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
haiha90 nói:
oto thj qua tram thu phi bác ah 15k lần thôi hjhj
15 ngàn đi ra rồi 15 ngàn đi vô nữa chứ pác!
Nếu bác tách qua Nam Hoà chạy ra Tây Hoà thì đỡ bớt 1 chiều phí nhưng Nam Hoà cấm ô tô quẹo trái qua Tây Hoà, nên các bác cửn thưn áo vàng đây nhé!

Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
chedoanvien nói:
haiha90 nói:
oto thj qua tram thu phi bác ah 15k lần thôi hjhj
15 ngàn đi ra rồi 15 ngàn đi vô nữa chứ pác!
Nếu bác tách qua Nam Hoà chạy ra Tây Hoà thì đỡ bớt 1 chiều phí nhưng Nam Hoà cấm ô tô quẹo trái qua Tây Hoà, nên các bác cửn thưn áo vàng đây nhé!

Vậy thì quẹo phải rồi, quay đầu được không nhỉ?
Hay là chạy qua ngã tư lên 1 chút rồi rẽ trái?

Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
Meo quay nói:
Vậy thì quẹo phải rồi, quay đầu được không nhỉ?
Hay là chạy qua ngã tư lên 1 chút rồi rẽ trái?

Đc bác. Quẹo phải hoặc đi thẳng kiếm chỗ quay đầu.
Nhưng đg nhỏ lắm.
Hơi bất tiện và cản trở giao thông.

Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
Thông báo các bác!
Đường từ sân bóng về đến Đông Tây lu lèn xong rồi.
Sáng nay em thấy có 2 xe tải chở cái gì đen đen, nói chung em căng mắt ra nhìn thì ko giống nhựa nóng, nhưng mùi thì y chang :)
Ko biết CĐT mua nhựa nóng ở đâu về nữa :))
Hy vọng thảm xuống ko bị bong ra thành đá =))

Tập Lái
23/9/13
11
0
1
Theo các bác dự đoán là sau này xe ô tô có thể qua gầm cầu BRC được không? Nếu không cứ mỗi lần vào SG lại phải tốn phí.

Tập Lái
14/2/12
29
0
1
các bác ko chui gầm dc đâu hjhj
ah ma nó trải nhựa ở đường số 1 cái đường có bảng thông báo đấy a chắc la duong cua thành phố chu ko fai cua dự án đâu, e thấy dự án nó vẫn có làm j đâu a

Tập Lái
13/1/14
4
0
1
Chào các bác, em cũng sống trong khu BRC này. Giờ cầu sắt dỡ rồi đi lại tốn kém quá. Em được biết Trạm thu phí xa lộ HN là để thu phí cho đường Điện Biên Phủ và cầu Sài Gòn. Nhưng em thì chỉ đi hướng hầm Thủ Thiêm cho rộng rãi thôi. Em nghe đâu là chạy đến trạm thu phí mình nói là mình đi từ/đến Cát Lái, Hầm Thủ Thiêm thì sẽ không mất phí. Không biết có bác nào đã từng áp dụng chiêu đó chưa. Vì trước đây em đi hướng Thủ Đức về nhà, nói là vào KDC Bắc Rạch Chiếc thì nó cho mình cái Phiếu thu tạm để khi mình đi ra nó trả lại tiền cho mình.

Hạng F
29/8/07
8.005
26.835
113
meo1208 nói:
Chào các bác, em cũng sống trong khu BRC này. Giờ cầu sắt dỡ rồi đi lại tốn kém quá. Em được biết Trạm thu phí xa lộ HN là để thu phí cho đường Điện Biên Phủ và cầu Sài Gòn. Nhưng em thì chỉ đi hướng hầm Thủ Thiêm cho rộng rãi thôi. Em nghe đâu là chạy đến trạm thu phí mình nói là mình đi từ/đến Cát Lái, Hầm Thủ Thiêm thì sẽ không mất phí. Không biết có bác nào đã từng áp dụng chiêu đó chưa. Vì trước đây em đi hướng Thủ Đức về nhà, nói là vào KDC Bắc Rạch Chiếc thì nó cho mình cái Phiếu thu tạm để khi mình đi ra nó trả lại tiền cho mình.
Trạm thu phí này thu cho cầu Rạch Chiếc luôn nhé bác. Nên đi đường nào bác cũng dính.
Còn chỉ nói câu đơn giản sao ai cho bác đi được. Hồi trước chưa thu cho cầu rạch chiếc, đi lên bác lấy vé tạm. Đi về đưa vé họ check camera. Bác ko đi qua cầu Sài Gòn thì họ trả lại tiền. Giờ thì như em nói trên, hết rồi vì thu luôn cầu Rạch Chiếc.

Hạng C
6/4/13
878
308
63
manchestervn nói:
meo1208 nói:
Trạm thu phí này thu cho cầu Rạch Chiếc luôn nhé bác. Nên đi đường nào bác cũng dính.
Còn chỉ nói câu đơn giản sao ai cho bác đi được. Hồi trước chưa thu cho cầu rạch chiếc, đi lên bác lấy vé tạm. Đi về đưa vé họ check camera. Bác ko đi qua cầu Sài Gòn thì họ trả lại tiền. Giờ thì như em nói trên, hết rồi vì thu luôn cầu Rạch Chiếc.
Tính ra vị chí 1 tháng lại tốn mất gần 1 tr tiền phí, bằng tiền phí quản lý căn hộ gần cao cấp rồi trong khi chỉ sử dụng có cây cầu! Vô lí cho ai ở khu vực gần cái trạm này! Thu phí ác quá em không thèm mua xe cho....thất thu ngân sách chơi!:D

Thèng CII này được chống gậy nên ăn hơi bị dày, chất lượng thì thời gian trả lời!
Chắc để tiết kiệm khoản này qua An Phú ở quá!

Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
Mai mốt nó đè cái Hầm Thủ Thiêm ra thu nữa thì cạc bạc tha hồ mà xướng nhoé!

Status
Không mở trả lời sau này.