Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44
RE: Nhựt ký tham dự OS 5

Theo dõi nhật ký của Bác Hai , em cảm thấy rất khâm phục Bác , xứng đáng là tấm gương sáng cho mọi thế hệ OS noi theo ..
Chúc bác nhiều điều may mắn trong cuộc sống và quan trọng nhất là có sức khoẻ thật tốt để cứ leo lên là ĐẠP :D:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: bangken80

Theo dõi nhật ký của Bác Hai , em cảm thấy rất khâm phục Bác , xứng đáng là tấm gương sáng cho mọi thế hệ OS noi theo ..
Chúc bác nhiều điều may mắn trong cuộc sống và quan trọng nhất là có sức khoẻ thật tốt để cứ leo lên là ĐẠP :D:D

Sao hôm nay có nhiều câu tâm đắc vậy ta:D:D:D, cụng với bác luôn

Hạng B2
12/3/07
351
36
28

Em thán phục bác @hailua ở chỗ trong khi các bác khác đi 4 bánh có mô tô hộ tống thì bác hai lại chơi 2 bánh.... Đúng là xe cộ chỉ là phương tiện... Tiếc là ko thấy nhắc đến giải người đi dự SN bằng phương tiện đặc biệt nhất;)

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Cứ leo lên là đạp

Bác hai có nhắc tới góc thư giãn, tiện đây làm phát thay lời kết luôn

Con gái bác cũng có gốc di truyền giống cha bởi thế nên đựơc xếp vào đội tuyển xe đạp quốc gia

Mà trong các cuộc thi thì chỉ cầm cự chứ không có gì nổi bật

Thế mà trong cuộc thi Seagames con gái bác lại về nhất, vượt qua cả tay đua số 1 của Thái Lan

Vừa về đến đích khán giả OS hò reo vang dội, cả khu vực Intourco như muốn nổi bão bởi dòng người tạo thành sóng rất là hoành tráng.

Tới đây bác hai mới nhẹ nhàng lại ôm con gái nhỏ to:

-Sao hôm nay con đạp hăng thế???

-Con cũng chả biết sao nữa, nhưng giữa đường cái yên xe đạp nó rớt mất tiêu, mà càng đạp thì con càng hăng càng sướng

Bác hai đại xá

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: puma.com

Cứ leo lên là đạp

Bác hai có nhắc tới góc thư giãn, tiện đây làm phát thay lời kết luôn

Con gái bác cũng có gốc di truyền giống cha bởi thế nên đựơc xếp vào đội tuyển xe đạp quốc gia

Mà trong các cuộc thi thì chỉ cầm cự chứ không có gì nổi bật

Thế mà trong cuộc thi Seagames con gái bác lại về nhất, vượt qua cả tay đua số 1 của Thái Lan

Vừa về đến đích khán giả OS hò reo vang dội, cả khu vực Intourco như muốn nổi bão bởi dòng người tạo thành sóng rất là hoành tráng.

Tới đây bác hai mới nhẹ nhàng lại ôm con gái nhỏ to:

-Sao hôm nay con đạp hăng thế???

-Con cũng chả biết sao nữa, nhưng giữa đường cái yên xe đạp nó rớt mất tiêu, mà càng đạp thì con càng hăng càng sướng

Bác hai đại xá

:D:D:D
:D

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Đọc bài của bác lúa đi xe đạp điện tới VT. Nhớ lại những người chạy xe đạp thồ chở hàng từ VT, Long Thành đến SG qua ngả Cát Lái. Công nhận họ khỏe và phục họ thiệt. Lâu lâu mình làm một chuyến xa là đã hục xì dầu, đằng này họ lại làm hàng ngày.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

E khâm phục bác 2 lúa quá ! mong sao vài chục năm nữa khỏe được như bác 2 lúa thì hay :D

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

Trích đoạn: khoa

E khâm phục bác 2 lúa quá ! mong sao vài chục năm nữa khỏe được như bác 2 lúa thì hay :D

bây giờ đạp còn hỗng nỗi, ở đó mà vài chục năm sau, ke ke ...

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Tại em thấy ở Avatar bác ghi là đến từ An giang nên nghĩ bác ở An giang . Cà mau mấy năm về trước em cũng đi nhiều , Ngọc Hiển , Sông Đốc đi ráo rồi, bác ở Cà mau ở chỗ nào ạ ? hồi trước xuống đó công tác em hay ở Nhà khách Công đoàn. Dưới đó có món gỏi bồn bồn ăn ngon bác nhỉ , bữa nào bác để em kg basa ăn chơi nghe bác :D:D

N3L
Hạng B2
24/1/06
100
0
0

Chậc chậc! Em cũng phục bác Hai lắm lắm!

Hồi học ở BK Đà Nẵng 5 năm, em cũng có mấy lần đạp xe về quê ở Tam Kỳ hay từ Tam Kỳ đạp ra Đà Nẵng, với có một lần đạp xe gần tới Phú Bài ở Huế! Nhưng mà thấy bác Hai đi tới cỡ này thì quả là đáng bái phục!
Chúc bác luôn dồi dào sức khoẻ và thượng lộ bình an, bác Hai nhé!
Xin phép mời bác một ly!