Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
carens at + shi 150 = livina at, đồ chơi lại nhiều hơn , kết nhất cửa trời và đèn projector .

Tập Lái
1/4/10
7
0
0
em vừa cưới 1 em Livina xong.nói chung là tốt,seller nhiệt tình,thật...kg chê chỗ nào trừ nó chỉ có 1 dàn lạnh...máy êm, tiết kiệm nhiên liệu,ôm cua đằm...em chạy 120km/h vẫn rất ổn.nói chung mỗi ng mỗi suy nghĩ,nhưng nếu bác cưới livina thì gọi:0913.716673 đây là seller đã cưới vợ 2 cho em.phục vụ rất okie....

Hạng B2
1/11/06
181
3
18
kedientheky nói:
em vừa cưới 1 em Livina xong.nói chung là tốt,seller nhiệt tình,thật...kg chê chỗ nào trừ nó chỉ có 1 dàn lạnh...máy êm, tiết kiệm nhiên liệu,ôm cua đằm...em chạy 120km/h vẫn rất ổn.nói chung mỗi ng mỗi suy nghĩ,nhưng nếu bác cưới livina thì gọi:0913.716673 đây là seller đã cưới vợ 2 cho em.phục vụ rất okie....

Bác mua được ở mức giá nào? có đựoc KM bảo hiểm không?

Hạng B1
28/1/10
50
0
6
xì trum già nói:
carens at + shi 150 = livina at, đồ chơi lại nhiều hơn , kết nhất cửa trời và đèn projector .

Phải phân tích vì sao Carens nó rẻ như thế :-" Nói như bác thì hóa ra Caren là đỉnh nhất hiện nay sao ;))

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Nếu mua để sau này bán không lỗ lắm thì Inn. Nếu muốn rẽ (chưa chắc đã dỏm) thì mua Caren. Còn nếu muốn vừa mắc vừa dỏm sau này bán lỗ thì mua Grand Livina....

Tập Lái
26/4/10
20
3
0
Trong các em MPV tầm giá 550-800tr thì chỉ có Inn là nhiều người có thể đánh giá chính xác vì lượng xe lưu hành nhiều nhất, thứ đến có thể là Carens đời cũ. Livina mới ra (k tính xe nhập) số lượng còn rất ít nên rất khó đánh giá khách quan, hãy đợi ít nhất sau 6 tháng nưa mới có thể đánh giá tương đối chính xác được. Các bác phần lớn là chủ quan đánh giá trong khi chưa hề chạy qua em nó, ai cũng cho mình là đúng, như bác nào nói lên ngồi thử thấy ghế xe không trượt lên xuống được, quá sai. Đến chức năng dễ thấy nhất cũng k nhận ra thì sao có thể bình luận những thứ khó thấy khác. Bác Trung Nghia là chi hội phó mà cũng phát biểu như vậy thì hết biết lun.