Hạng C
6/5/10
524
5
18
Em cũng tập lái đây, mấy bác đừng ném đá em nha. Một số bác ở trời tây nên không rành về thị trường VN, mấy em như Ỉn, Fortuner, GLV… là được SX dành riêng cho mấy nước nghèo nhưng sẵn sang chi giá cao để được mua xe 4b mừ, dân ở mấy nước châu Âu.Mẽo… làm sao mà mơ tới được mấy em này. ( các thống kê cho thấy xe của Toi vẫn dẫn đầu thị trường VN đấy mấy bác )

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.515
2.289
113
49
TP.HCM
Lyudmila nói:
Em cũng tập lái đây, mấy bác đừng ném đá em nha. Một số bác ở trời tây nên không rành về thị trường VN, mấy em như Ỉn, Fortuner, GLV… là được SX dành riêng cho mấy nước nghèo nhưng sẵn sang chi giá cao để được mua xe 4b mừ, dân ở mấy nước châu Âu.Mẽo… làm sao mà mơ tới được mấy em này. ( các thống kê cho thấy xe của Toi vẫn dẫn đầu thị trường VN đấy mấy bác )

Bác hay mỉa mai nhỉ? Nói như vậy dễ mất lòng lắm đó bác!

Em bỏ phiếu cho Carens-dầu

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Kể ra đặt 3 em này vào so với nhau thì hơi không tương xứng. Theo em nên xác định rõ xe 7(8) chỗ và xe 5+2. Ví dụ 7 chỗ: Ỉn, Zinger, Everest, Carnival, APV. 5+2: Cap, Carens, vivant, Livina và cả Premacy.
Em chẳng thích thằng nào trong 3 thằng này, nhưng nếu phải chọn thì em chọn Ỉn.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
trungnghia nói:
Love Car nói:
trungnghia nói:
Tui thì không mua cả ba em trên.:cool:

vậy theo bác thì em nào tốt hơn 3 em trên.Grandis ak
Yes, nếu là 7 chỗ mà ráp ở VN thì tui mua Grandis.

Nếu tầm xiền bỏ ra để mua con Grandis thì lại đau đầu lựa chọn giữa: Grandis - Sorento (Santafe) - Fortuner

Suy nghĩ nhiều mệt lắm bác chủ thớt xem thích em nào múc luôn cho nhanh, phân vân thuế nó lên nữa thì chít. Ủa mà bác chủ thớt chọn được em nào chưa nhỉ??