Thảo Luận NISSAN TEANA SAIGON

Tập Lái
11/12/09
18
0
1
maibatiendung nói:
Đúng như vậy, tuy nhiên vì bác đang đi Mẻ chuyển  sang em này nên thấy ồn. Còn mình chuyển từ xe cỏ sang nên thấy ok.
Làm lại âm thanh là điều cần làm sau khi mua em này.
Mình đã làm hệ thống âm thanh xe. Tốn khoảng 1.000usd

Bác cho em xin cái danh sách nâng cấp của bác với. Em tai trâu thôi nhưng vợ em sành lắm. Nâng cấp như bác là ổn bác nhỉ?

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
Hôm qua ngồi ghế phía sau do có người khác làm tài xế trên chiếc TEANA của mình, mới phát hiện ra một điều quan trọng , đó là chỗ để chai nước ở bên cánh cửa sau không có. Thế là uống nước xong phải để chai nước lên ghế.

Hạng B1
27/10/09
50
0
0
53
maibatiendung nói:
Hôm qua ngồi ghế phía sau do có người khác làm tài xế trên chiếc TEANA của mình, mới phát hiện ra một điều quan trọng , đó là chỗ để chai nước ở bên cánh cửa sau không có. Thế là uống nước xong phải để chai nước lên ghế.

Ở giữa hàng ghế sau có chỗ đễ ly mà , bác chỉ cần kéo xuống là thấy ngay thôi . ( nếu ngồi 3 người thì chịu )

Hạng B2
13/8/10
231
203
43
xehoinhapkhau nói:
maibatiendung nói:

Ở giữa hàng ghế sau có chỗ đễ ly mà , bác chỉ cần kéo xuống là thấy ngay thôi . ( nếu ngồi 3 người thì chịu )

Mình cũng thấy vậy, ở ngay giữa 2 ghế kéo xuống có khay để nước. Còn người ngồi trước có chỗ để ly nước phía sau hộp số và để chung với mấy cái remote nên khá bất tiện

Hạng B1
27/7/10
54
0
0
cnfan nói:
Mình cũng thấy vậy, ở ngay giữa 2 ghế kéo xuống có khay để nước. Còn người ngồi trước có chỗ để ly nước phía sau hộp số và để chung với mấy cái remote nên khá bất tiện
Bác cnfan lấy xe rồi à. Chúc mừng bác nhé. Nếu bác vẫn còn cần bảo hiểm Li. Ới e, e sẽ gửi bác giá tốt nhất.

Hạng B2
13/8/10
231
203
43
Mình lấy màu trắng, bản TB, mọi thứ OK nhưng mình đang bị dính vụ chước bạ áp giá tối thiểu của HCM áp dụng từ ngày 11.09 trong khi đó giấy tờ đến tuần sau mới về. Đang lo mất thêm một mớ nữa...

Hạng B1
27/7/10
54
0
0
cnfan nói:
Mình lấy màu trắng, bản TB, mọi thứ OK nhưng mình đang bị dính vụ chước bạ áp giá tối thiểu của HCM áp dụng từ ngày 11.09 trong khi đó giấy tờ đến tuần sau mới về. Đang lo mất thêm một mớ nữa...

Hic! Chia buồn với bác.

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
Mình rất muốn mua một bộ đèn trước của TEANA 3.5 và lắp ráp vào chiếc của mình đang sử dụng. Các bác có biết nơi cung cấp và khả năng ráp vào có được không??