Thảo Luận NISSAN TEANA SAIGON

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
tại vì thích projector nên muốn hay, còn mổ mắt thì mình thấy sao sao nên không dám. Còn giá tiền như vậy cao quá. thôi đợi đổi lên Mer luôn

Hạng B2
13/8/10
231
203
43
kukutu nói:
cnfan nói:
Mình lấy màu trắng, bản TB, mọi thứ OK nhưng mình đang bị dính vụ chước bạ áp giá tối thiểu của HCM áp dụng từ ngày 11.09 trong khi đó giấy tờ đến tuần sau mới về. Đang lo mất thêm một mớ nữa...

Hic! Chia buồn với bác.

Bác Kukutu vui lòng cho mình cái quotation của liberty với. Đầu tuần mình nhận xe rồi nên cũng tính đến BH là vừa rồi. Thanks bác trước nhé

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
maibatiendung nói:
tại vì thích projector nên muốn hay, còn mổ mắt thì mình thấy sao sao nên không dám. Còn giá tiền như vậy cao quá. thôi đợi đổi lên Mer luôn

Xe em mổ mắt rồi, sửa đi sửa lại mất khoảng 3 lần ở khactrung thì ok, nói chung là sáng hơn rất nhiều so với đèn halogen.

Cái vụ bi xenon OEM 3.5 đã có một bác trên Gia Lai bị dính rồi. Em nói chuyện trực tiếp với bác ấy cả buổi chiều luôn. Khổ thân bác ấy, mua mất 2000 USD mà nó thay bóng TQ đểu vào, đi về đường đèo ko nhìn thấy gì mà lại có tuổi rồi, cuối cùng phải vòng lại SG bắt đền nó. Tóm lại là rất lằng nhằng, nếu bác mua thì phải kiểm tra cẩn thận chứ nếu ko là tiền mất tật mang. Nghe bác ấy nói là mua ở salon nào ở Lê Văn Sỹ thì phải, em ko nhớ lắm.

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
Như vậy tình hình là ổn khi làm bác khactrung phải không bác emmaitre??? nếu vậy mình sẽ đem em MIT của mình đi làm chuột bạch trước, nếu ok se làm con Nissan.

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
maibatiendung nói:
Như vậy tình hình là ổn khi làm bác khactrung phải không bác emmaitre??? nếu vậy mình sẽ đem em MIT của mình đi làm chuột bạch trước, nếu ok se làm con Nissan.

Em thấy là ổn bác ạ. Quan trọng là bác ấy quan tâm và bảo hành rất chu đáo. Một bộ mắt như thế khoảng hơn 8t, em nghĩ cũng đáng.

Hạng B2
13/8/10
231
203
43
maibatiendung nói:
chúc mừng bác có xe mới nhé. Xe của bác màu gì???

Cuối cùng mình cũng lấy xe về ròi. Mọi thứ cũng ok hết, nhưng còn cái vụ Vietmap thì lúc tét xe nó gắn thẻ nhớ vào thì ok, nhưng về nhà không thấy gì hết. Mình download vietmapfor teana rồi copy vào thẻ nhớ, chẳng thấy gì hết. Vậy là sao vậy bác giúp mình với.
Thanks nhiều

Tập Lái
23/9/10
19
0
0
www.baohiem360.com
cnfan nói:
kukutu nói:
cnfan nói:
Mình lấy màu trắng, bản TB, mọi thứ OK nhưng mình đang bị dính vụ chước bạ áp giá tối thiểu của HCM áp dụng từ ngày 11.09 trong khi đó giấy tờ đến tuần sau mới về. Đang lo mất thêm một mớ nữa...

Hic! Chia buồn với bác.

Bác Kukutu vui lòng cho mình cái quotation của liberty với. Đầu tuần mình nhận xe rồi nên cũng tính đến BH là vừa rồi. Thanks bác trước nhé

Bác Kukutu đã gửi quotation của Liberty cho bác rồi đấy.
Thanks bác đã quan tâm đến sản phẩm bảo hiểm Liberty.