Hạng D
11/12/10
3.013
7.695
113
HieuLe309 nói:
quyen408 nói:
hỗ trợ tốt, nhưng đưa vào gara cho nó xẻ thịt lóc xương anh em tới mấy chục chai.

Bác đã hiểu gí về S.O.S và cá nhân bác Tuấn?
S.O.S trợ mang tính cộng đồng, ko vụ lợi, ae chỉ hỗ trợ đôi khi chỉ có mặt bên cạnh khi ai đó ko may xãy ra sự cố hoặc ĐT chia sẽ hướng dẫn cách khắc phục sự cố.
Kệ đống Shit đó đi bác HiếuLe ơi!
Ra đường đạp trúng shit là bình thường!

Hạng B2
4/2/11
234
0
18
51
sound&noise city
Em nghưỡng mộ tinh thần của các bác SOS!mong các bác đừng vì vài comment mà phiền lòng!còn bác nào lăn tăn về tinh thần của anh em SOS thì tìm lại mấy bài của bác @Hasonata bị sự cố bể bánh được cứu hộ thì mới thấy đáng trân trọng!

Hạng F
11/1/10
6.130
60.972
113
Sáng nay 1 Oser (Sweety) chết máy trước cửa phà Bình Khánh, em đã cho số bác Hà 4 lệnh và đã có phản hồi từ S.oser. Thay mặt Sweety, xin cám ơn bác Hà và anh em.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.957
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
cpkhanhhung nói:
Sáng nay 1 Oser (Sweety) chết máy trước cửa phà Bình Khánh, em đã cho số bác Hà 4 lệnh và đã có phản hồi từ S.oser. Thay mặt Sweety, xin cám ơn bác Hà và anh em.
Em nhận tin, đã gọi, báo động hỗ trợ đến các thành viên và Gara
Tới giờ, khi có 2 thợ đang chạy xuống hiện trường thì bác Sweety đã tự khắc phụ thành công. Xe đã nổ máy quay về SG
Hoan hô tinh thần tự lực tự cường của bác Sweety!
Báo yên!:D

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
quyen408 nói:
hỗ trợ tốt, nhưng đưa vào gara cho nó xẻ thịt lóc xương anh em tới mấy chục chai.
nói ít 1 chút người ta k nghĩ mình ngu... càng nói càng bộc lộ bản chất ngu lí sự cùn, toàn nói phét mà *** có dẫn chứng nào được. nói như thánh nhưng khi ai hỏi chứng cứ đâu cứ vòng vòng chẳng có cái gì ra cái gì. miệng thì cứ như gái đĩ già mồm chuyện gì cũng nói xuyên tạc theo nghĩa khác được. chẳng hiểu sao trên đời có loại người này. mặt thì rất dày ai chửi cũng k thấy xấu hổ, gặp người bình thường có tự trọng bị 1 người nói thì bỏ qua chứ người thứ 2,3 nói thì tự khắc xấu hổ đằng này vẫn cứ dai dẳng như con đỉa :mad:

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
nguoikhonglo nói:
quyen408 nói:
nói ít 1 chút người ta k nghĩ mình ngu... càng nói càng bộc lộ bản chất ngu lí sự cùn, toàn nói phét mà *** có dẫn chứng nào được. nói như thánh nhưng khi ai hỏi chứng cứ đâu cứ vòng vòng chẳng có cái gì ra cái gì. miệng thì cứ như gái đĩ già mồm chuyện gì cũng nói xuyên tạc theo nghĩa khác được. chẳng hiểu sao trên đời có loại người này. mặt thì rất dày ai chửi cũng k thấy xấu hổ, gặp người bình thường có tự trọng bị 1 người nói thì bỏ qua chứ người thứ 2,3 nói thì tự khắc xấu hổ đằng này vẫn cứ dai dẳng như con đỉa :mad:
thằng khìn đó bác nói làm gì cho tốn hơi

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào
Vì những việc các bác sos đã làm, đề nghị os phong tặng danh hiệu " hiệp sĩ".

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/8/12
57
0
0
4bthang2b nói:
HieuLe309 nói:
quyen408 nói:

Bác đã hiểu gí về S.O.S và cá nhân bác Tuấn?
S.O.S trợ mang tính cộng đồng, ko vụ lợi, ae chỉ hỗ trợ đôi khi chỉ có mặt bên cạnh khi ai đó ko may xãy ra sự cố hoặc ĐT chia sẽ hướng dẫn cách khắc phục sự cố.
Kệ đống Shit đó đi bác HiếuLe ơi!
Ra đường đạp trúng shit là bình thường!
SOS nói chuyện như mấy bà hàng tôm hàng cá, trợ giúp khen nhau quá xá mà phí sửa xe tới mấy chục triệu thì sự trợ giúp là vô ích, lỡ xảy ra thuê xe ra hãng sửa có khi rẻ hơn bảo hiểm còn chi trả. Trợ giúp thì cho chót đưa tớ gara nào quen đừng chém quá xá mới là tốt chứ.

Hạng B1
15/8/12
57
0
0
nguoikhonglo nói:
quyen408 nói:
thêm một mụ hàng cáế, thì thấy được trợ giúp bị gara chém mấy chục chai thì nói đấy, SOS giúp không chót để OSer bị gara chém thế cũng chẳng hay ho gì.

Last edited by a moderator: