Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/2/09
29
0
0
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Thứ bảy này đá tiếp hả bác Thọ,mấy giờ vậy.......chán quá thứ bảy này không biết có lên sân cổ vũ cùng các bác được không.......thôi SUBO chúc các bác may mắn nhé.

thật tiếc nếu không có sự cổ vũ của bác subo......mà bác có em gái hông ? bác kêu em gái lên thay cũng được hông sao đâu .....em chịu

Bác vua_den_dui đối với con Gái cô nào bác ấy cũng xương hết,Cô nào có chồng là bác ấy Ghét ah haaaaaaaa

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

vua_den_dui nói:
SUBO nói:
Thứ bảy này đá tiếp hả bác Thọ,mấy giờ vậy.......chán quá thứ bảy này không biết có lên sân cổ vũ cùng các bác được không.......thôi SUBO chúc các bác may mắn nhé.

thật tiếc nếu không có sự cổ vũ của bác subo......mà bác có em gái hông ? bác kêu em gái lên thay cũng được hông sao đâu .....em chịu

Trời Subo làm gì có em gái, bác vua đen có vợ rùi mà còn vậy nữa, để giành sức lên sân nữa chứ, bác cứ lơ mơ không lo tập trung váo chuyên môn là em đề nghị bác Thọ cho đi tập huấn đấy nhé.........ihhiihhi, sợ không?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Sao bác lại nói bác vua đen như thế, bác ấy không phải là người như thế đâu, hơn thế không ah............hihihi
Thứ bảy này không lên sân la hét cùng các anh được , buồn quá........uhuhuhu, Subo sory các anh nhé
@bác hp: nhớ chụp hình đội bóng nhiều nhiều nhé

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
Sao bác lại nói bác vua đen như thế, bác ấy không phải là người như thế đâu, hơn thế không ah............hihihi
Thứ bảy này không lên sân la hét cùng các anh được , buồn quá........uhuhuhu, Subo sory các anh nhé
@bác hp: nhớ chụp hình đội bóng nhiều nhiều nhé
ẹc hơn thế cơ à ! bác nì đánh giá em hơi bị cao đó ...cảm ơn bác rất nhiều ..hệ ..hệ...

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

SUBO nói:
vua_den_dui nói:
SUBO nói:

Trời Subo làm gì có em gái, bác vua đen có vợ rùi mà còn vậy nữa, để giành sức lên sân nữa chứ, bác cứ lơ mơ không lo tập trung váo chuyên môn là em đề nghị bác Thọ cho đi tập huấn đấy nhé.........ihhiihhi, sợ không?
chết thật ......mình lúc trước có làm gì đâu mà nhiều người lại đạp lên nhân phâm của mình thế hông biết ....tuổi thơ của mình hết sức là trong sáng , hết sức là hoành tráng cơ mà ...EM có hỏi bác SUBO là có em gái hông lên cô vũ cho anh em thế mờ lại bị nghi ngờ .....bác thọ ơi cứu em ! có người ăn hiếp em .......

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin thông báo với đội bóng 1 tin vui:

Sếp quyết định khen thưởng cho đội chúng ta, 02 trận thắng vừa qua, mỗi trận 1 Chai Đế Gò Đen, tổng cộng là 02 chai.

Có 02 hướng như sau, các anh em có tên trong danh sách thi đấu vào cho ý kiến của mình nhé.

1/ tiền thưởng sếp + với tiền giải thưởng nếu vào sâu trong giải. Chuthon sẽ gom lại tổng kết được bao nhiêu, thông báo lên đây, cuồi giải sẽ chia đều cho các anh em có tên trong danh sách thi đấu (dĩ nhiên Chuthon sẽ ưu tiên cho những suất đá chính nhiều hơn dự bị, tuy số tiền ko nhiều nhưng cũng có cái gì đó gọi là sự bù đắp công lao của các anh em)

2/ Đóng tiền sân dĩ nhiên anh em phải tự đóng bình thường như mọi khi

Chuthon muốn nghe ý kiến của từng thanh viên trong danh sách thi đấu. ........:cool:

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

Chuthonsgf nói:
Xin thông báo với đội bóng 1 tin vui:

Sếp quyết định khen thưởng cho đội chúng ta, 02 trận thắng vừa qua, mỗi trận 1 Chai Đế Gò Đen, tổng cộng là 02 chai.

Có 02 hướng như sau, các anh em có tên trong danh sách thi đấu vào cho ý kiến của mình nhé.

1/ tiền thưởng sếp + với tiền giải thưởng nếu vào sâu trong giải. Chuthon sẽ gom lại tổng kết được bao nhiêu, thông báo lên đây, cuồi giải sẽ chia đều cho các anh em có tên trong danh sách thi đấu (dĩ nhiên Chuthon sẽ ưu tiên cho những suất đá chính nhiều hơn dự bị, tuy số tiền ko nhiều nhưng cũng có cái gì đó gọi là sự bù đắp công lao của các anh em)

2/ Đóng tiền sân dĩ nhiên anh em phải tự đóng bình thường như mọi khi

Chuthon muốn nghe ý kiến của từng thanh viên trong danh sách thi đấu. ........:cool:
hay quá !
đóng tiền sân đi bác ...ngày thứ 6 hết phiếu rồi ...ngày thứ 3 mới đóng còn thiếu nhiều lém .....nếu được thưởng rồi thì đóng tiền sân luôn đi bác .thứ 7 này anh em cố gắng kiếm thêm 1 CHAI NỮA

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vua đen @: Bỏ 01 phiếu là .....đóng tiền sân
còn anh em khác vào cho ý kiến luôn đê....???

Vua đen@: hôm qua sếp chỉ hứa cho 2 trận thắng vừa rồi......còn những trận sau thì chưa biết, còn thứ 7 và những trận sau thì chưa biết, đừng nói sớm.......không hên.....

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Chuthong@: Anh em mình tham gia với tinh thần thể thao là trên hết, em nghỉ mình để dành vào quỷ OS đi để anh em mình còn giao lưu và số tiền thưởng sau này củng thế nha

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

_Over nói:
Chuthong@: Anh em mình tham gia với tinh thần thể thao là trên hết, em nghỉ mình để dành vào quỷ OS đi để anh em mình còn giao lưu và số tiền thưởng sau này củng thế nha

OK.....Long 1 phiếu góp vào quỹ

Anh không quyết định được, mà phải hỏi ý kiến từng thành viên....... đa số bỏ phiếu...........mắc công sao này lại đổ lổi cho anh tự quyết định....thì khổ.....

Status
Không mở trả lời sau này.