Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Undertaker. nói:
ngày đá thì đã đến...phiếu thì kô còn...sáng nay em ra múc luôn 5 phiếu thứ 6 và 5 phiếu thứ 3 cho hết tháng 9 luôn. Tổng cộng 10 phiếu hết 5.250.000 vnđ. Vậy lịch đá vẫn bình thường,ko thay đổi.

thèn ku over và bác chú thòng đọc kĩ trước khi la hét um sùm nhé :d. Tối nay vẫn đá bình thường đấy nhe.
@sub: hôm bữa em ko có tiền nên em ko nói trước được hehehe

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

em xin vắng mặt ngày thứ 6 này và thứ 7 ngày mai không theo các bác được .....chúc các bác chiến đấu vui vẻ và dành chiến thắng ......

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Trận hôm nay

1/ Vua đen vắng mặt
2/ Quý vắng mặt
3/ Cường vắng mặt
4/ A Lâm vắng măt
5/ A Long vắng

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

bác thọ và quý gọi báo kết quả cho em thì thấy đội bóng thua 2 - 0 ....mặc dù vẫn vào vòng trong nhưng phải xem lại băng ghi hình để phân tích trận đấu này ,từ đó anh em rút kinh nghiệm và nhìn lại thực sự khả năng của mình cho nhưng trận đấu kế tiếp .......
P/s: hôm nay bác thọ đã ghi 1 bàn thắng ...nhưng lại là bàn thắng vào lưới đội nhà ..khà..khà ....đúng là ghi bàn bẩm sinh mà ....em nghĩ bác không phù hợp với vai trò Hậu Vệ bởi hậu vệ rất cần sự tỉnh táo và lực chân tốt .....
---------------------------------------------------------------------
theo em thì những trận đấu tới : yêu cầu các cầu thủ trong đội bóng tự mình đăng kí đá ở vị trí nào ? và chọn cho mình vị trí sở trưởng để qua đó phát huy tốt khả năng của mình thay vì bị động và phải đá ở vị trí không phải vị trí mình thích ....

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Trang web lúc này "ngu" quá, úp hình từ chiều tới giờ mà không được....

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Sao vậy bac Tư nó bị lỗi gì àh??

E vẫn UP bình thường mà!

A gởi mail hình cho e xem nhé

[email protected]

cám ơn bác 4

@All: trận thua vừa rồi là đủ thủ tục thôi, chẳng căng sức ra đá làm gì...vì căng quá bị chấn thương,, trận tới chúng ta thực hiện nghiêm đấu pháp

@ Chú thòn đăng ký bác Lâm mà bác ấy không đi, đã thế còn đi đá giao lưu với đội khác, anh thấy không trách nhiệm với đội bóng đâu nhé. nếu bác ấy lỡ hẹn cách đây 1 tháng thì OK, chứ muốn thì lên buồn ở nhà thì anh êm đá với ai

Trước gìo bóng lăn, chú T nên lên sân sớm làm các thủ tục đăng ký với BTC, hôm qua 1h20 gọi chú mà vẫn còn cafe lèn xèn quá. A không được đá nhưng anh chuẩn bị mọi thứ như là mình đang sắp được đá, làm thế anh em mói khi thế chứ.

cám ơn các anh em đã lên đúng, sớm hơn giờ bóng lăn.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41

Sắp tới e chuyển hộ khẩu lên Gò Vấp rồi chắc ít có cơ hội đá với ae

Status
Không mở trả lời sau này.