Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

sáng giờ chạy đi kiếm tiền để đóng tiền sân, bây giờ mới rãnh để up ds đóng thóc tối qua:

A.Phước 4x ( tuyên dương 1 chầu cafe vì là người đóng sớm nhất :d )
A.Phong 4x
Linh càtưng 4x
A.Cường BSĩ 4x
Qúy + Hoàng 6.5x
Trí 4x
A.Triết + Vũ 8x
TC em đang giữ 3.450.000 vnđ

@bác xăng: bác lo các chú sgf giùm em nhé.

AE phải tuyên dương bác Luân nữa...tuy tối hôm qua bác í ko tham gia nhưng vẫn nhắc nhở em lên sân thu tiền..làm em phải lên sân và bị tái phát chấn thương :D

Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com

_Over nói:
Chuthong@: Anh em mình tham gia với tinh thần thể thao là trên hết, em nghỉ mình để dành vào quỷ OS đi để anh em mình còn giao lưu và số tiền thưởng sau này củng thế nha

vào quỹ gì hả bác ?

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Undertasker @: Theo anh bây giờ mình đóng tiền sân cho ngày thứ 3 là 3 tháng là 525x12 buổi (3 tháng) = 6 triệu 3. (các anh em chỉ đóng tiền sân cho ngày thứ 3)

Riêng ngày thứ 6: Anh sẽ đưa Vũ 2 triệu tiền thưởng của Sếp để đặt 1 tháng cho ngày thứ 6. (thứ 6 mình nên đặt từng tháng, ko nên đặt nhiều vì đang đá giải ngày thứ 7)........Anh em nào có ý kiến hay xin vào góp ý dùm nhé.. Xin chân thành cám ơn.

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Chuthonsgf nói:
Undertasker @: Theo anh bây giờ mình đóng tiền sân cho ngày thứ 3 là 3 tháng là 525x12 buổi (3 tháng) = 6 triệu 3. (các anh em chỉ đóng tiền sân cho ngày thứ 3)

Riêng ngày thứ 6: Anh sẽ đưa Vũ 2 triệu tiền thưởng của Sếp để đặt 1 tháng cho ngày thứ 6. (thứ 6 mình nên đặt từng tháng, ko nên đặt nhiều vì đang đá giải ngày thứ 7)........Anh em nào có ý kiến hay xin vào góp ý dùm nhé.. Xin chân thành cám ơn.

Máy bác thế nào cho ý kiến nha chứ em thì sao củng được.

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Tình hình này anh em mình cố gắn đá nha, vòng bảng ma sếp cho 1 trận 1 CHAI thì vào vòng trong có lẽ là nhiều hơn đây. Cố gắn như năm ngoái anh em mình láy phiếu đá được vài tháng...

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Undertaker. nói:
đưa bao nhiêu em lấy phiếu bấy nhiêu....hông ý kiến ý voi gì hết àh

Lo gì về chuyện đó, dư thì lấy phiếu thiếu thì anh Vũ bù vào ma

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Trời…..đội bóng mình được sếp quan tâm vậy là vui quá hen, có thêm khí thế để đá và chiến thắng nhỉ……….?
Chú thòn phải dẫn anh em đi thoải mái 1 bữa đi để giảm bớt sự căng thẳng chứ……….

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

_Over nói:
Chuthong@: Anh em mình tham gia với tinh thần thể thao là trên hết, em nghỉ mình để dành vào quỷ OS đi để anh em mình còn giao lưu và số tiền thưởng sau này củng thế nha

Hôm nào có đi giao lưu cho SUBO đi với nhé ………ihiih……cổ động viên nhiệt tình mà phải k bác!!

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.671
3.101
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

ngày đá thì đã đến...phiếu thì kô còn...sáng nay em ra múc luôn 5 phiếu thứ 6 và 5 phiếu thứ 3 cho hết tháng 9 luôn. Tổng cộng 10 phiếu hết 5.250.000 vnđ. Vậy lịch đá vẫn bình thường,ko thay đổi.

Status
Không mở trả lời sau này.