Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/4/08
549
0
0
42
www.otosaigon.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Chuthonsgf nói:
Undertasker @: Theo anh bây giờ mình đóng tiền sân cho ngày thứ 3 là 3 tháng là 525x12 buổi (3 tháng) = 6 triệu 3. (các anh em chỉ đóng tiền sân cho ngày thứ 3)

Riêng ngày thứ 6: Anh sẽ đưa Vũ 2 triệu tiền thưởng của Sếp để đặt 1 tháng cho ngày thứ 6. (thứ 6 mình nên đặt từng tháng, ko nên đặt nhiều vì đang đá giải ngày thứ 7)........Anh em nào có ý kiến hay xin vào góp ý dùm nhé.. Xin chân thành cám ơn.
+ 3,4 TR đặt phiếu ngày thứ 3 để giữ sân trước . ( các bác chưa đóng ngày thứ 3 thì đóng để đặt phiếu thêm ngày thứ 3)
+ 2 Tr tiền thưởng bên cty ford đặt phiếu tam thời ngày thứ 6 để giữ sân , sau khi đã ổn định ngày thứ 3 thì bắt đầu quay lại ngày thứ 6 đóng thêm bổ xung từng tháng 1 ......
p/s:theo em nghĩ là như vậy chứ đóng ngày thứ 3 rồi tiếp nữa đóng ngày thứ 6 luôn bọn em hơi khó theo

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Vậy tối nay có đá hem vậy??..........làm anh ko đem theo đồ mặc.....:mad:.....vậy là hôm nay nghỉ đá

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/09
152
0
0

vua_den_dui nói:
Chuthonsgf nói:
Undertasker @: Theo anh bây giờ mình đóng tiền sân cho ngày thứ 3 là 3 tháng là 525x12 buổi (3 tháng) = 6 triệu 3. (các anh em chỉ đóng tiền sân cho ngày thứ 3)

Riêng ngày thứ 6: Anh sẽ đưa Vũ 2 triệu tiền thưởng của Sếp để đặt 1 tháng cho ngày thứ 6. (thứ 6 mình nên đặt từng tháng, ko nên đặt nhiều vì đang đá giải ngày thứ 7)........Anh em nào có ý kiến hay xin vào góp ý dùm nhé.. Xin chân thành cám ơn.
+ 3,4 TR đặt phiếu ngày thứ 3 để giữ sân trước . ( các bác chưa đóng ngày thứ 3 thì đóng để đặt phiếu thêm ngày thứ 3)
+ 2 Tr tiền thưởng bên cty ford đặt phiếu tam thời ngày thứ 6 để giữ sân , sau khi đã ổn định ngày thứ 3 thì bắt đầu quay lại ngày thứ 6 đóng thêm bổ xung từng tháng 1 ......
p/s:theo em nghĩ là như vậy chứ đóng ngày thứ 3 rồi tiếp nữa đóng ngày thứ 6 luôn bọn em hơi khó theo

Dạo này các bác làm j mà bàn luận chuyện mua phiếu lên sân dữ vậy nhỉ???
Có bác nào nợ dài hạn không……để em gởi đi tập huấn hết luôn nha…….heheh

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

Thế tối nay có ra sân không dạy máy bác?

Tập Lái
14/2/09
44
0
0

SUBO nói:
vua_den_dui nói:
Chuthonsgf nói:

Dạo này các bác làm j mà bàn luận chuyện mua phiếu lên sân dữ vậy nhỉ???
Có bác nào nợ dài hạn không……để em gởi đi tập huấn hết luôn nha…….heheh

Nợ dài hạn mà gởi đi tập huấn là sao dạy bác SUBO...

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Thông báo
trận tới anh em mình đá sớm 2 giờ trưa bóng lăn.............3h đội PQ mới đá.

Khả năng 2 đội SGF CT và SGF PQ gặp nhau ở vòng sau là chuyện không thể xảy ra, vì SGF CT đang đứng đầu bàng A, SGF PQ cũng đang đứng đầu bảng B. cho dù trận thứ 7 này cả 02 đều thua vẫn đứng đầu bảng, vì cả 02 đang lợi thế nếu xét về thành tích đối đầu trong bảng, sau đó mới tính đến hiệu số bàn thắng bại. Trong bảng A SGF Cao Thắng đã thắng Toyota 3-1 (cho dù trận tới Toyota có thắng đậm đội kia thì vẫn đứng nhì Bảng, khi xét đối đầu với Ford Cao Thắng). Còn ở bảng B (cho dù Mộc Kiến Gia có thắng đội còn lại được 6 điểm, nhưng khi xét đối đầu với Phổ Quang thua 1-0 thì vẩn đứng nhì bảng)......như vậy khả năng Cao Thắng gặp Phổ Quang là không thể xảy ra.........

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

Chuthonsgf nói:
Vậy tối nay có đá hem vậy??..........làm anh ko đem theo đồ mặc.....:mad:.....vậy là hôm nay nghỉ đá

Anh cứ đá đi, không mặc đồ cũng được mà không ai nói gì đâu anh đừng lo………tất cả vì thể thao muh………ặc ặc

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

SuBo@: Trận tới này Bác Tiệp muốn gửi tặng Subo vài pha ghi bàn đẹp mắt, vậy mà Subo không lên xem..............Live show của Bác Tiệp đấy....nhớ lên nhe chưa....hiiiii

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Undertaker. nói:
ngày đá thì đã đến...phiếu thì kô còn...sáng nay em ra múc luôn 5 phiếu thứ 6 và 5 phiếu thứ 3 cho hết tháng 9 luôn. Tổng cộng 10 phiếu hết 5.250.000 vnđ. Vậy lịch đá vẫn bình thường,ko thay đổi.

Vậy tối nay vẫn được đá, mừng quá !
Hôm nọ Vũ Okìa la lên T6 nghỉ, coi chừng AE không ấp-đết là tối nay lại loe ngoe !

Status
Không mở trả lời sau này.