Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) THU LÚA VỀ !!!!!

Cám ơn bác TUDIA động viên, anh em khỏe và gởi lời chào đến bác.

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Pác petrol tập luyện thể lực kinh quá , ngưỡng mọ wá deee

LMLS

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

bác Petrol này toàn là luyện thể lực, không luyện kĩ thuật gì hết àh. Thấy bác toàn chạy bộ...không chịu lên sân chạy với ae nhé. Dạo này bỏ tập nhiều lắm nhé bác.
Tình hình là cuối tháng này sẽ có sân cho thứ 6, cái sân kế bênh nó sẽ làm xong cuối tháng và em nói con bé NV ở đấy là em đang kí thứ 6, 19h , lấy sân kế bên sân số 4 của mình luôn ( đã chi cho em nó 1xị tiền đt :d ), các bác thứ 3 lên xem sân đó được kô nhé.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Đội mình đá sân lớn còn nhiều chuyện để bàn lắm :(((((. Em thì em bàn hết nỗi..vậy em xin 1 chân hậu cần và hậu sự lo cho sân nhỏ thôi. Đá sân lớn cần 1 người lớn tuổi và có tiếng nói và dám nói dám thay người :D. Như bác Sup đã nói đấy

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Undertaker. nói:
bác Petrol này toàn là luyện thể lực, không luyện kĩ thuật gì hết àh. Thấy bác toàn chạy bộ...không chịu lên sân chạy với ae nhé. Dạo này bỏ tập nhiều lắm nhé bác.
Tình hình là cuối tháng này sẽ có sân cho thứ 6, cái sân kế bênh nó sẽ làm xong cuối tháng và em nói con bé NV ở đấy là em đang kí thứ 6, 19h , lấy sân kế bên sân số 4 của mình luôn ( đã chi cho em nó 1xị tiền đt :d ), các bác thứ 3 lên xem sân đó được kô nhé.

Hay quá hay quá, có sân luyện tập thể lực thêm cho bác petrol rồi ;)
Vậy là chuẩn bị đóng thóc đợt 2
:)
@ petrol: té ra thùng nước Revive là của bác, vậy mà em cứ tưởng sao bọn sân PT này chơi ngon thế [8D], làm em bé cái lầm ! Giờ thêm vụ án "toilet" nữa mới ghê chứ !

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chủ nhật tới chuẩn bị đá sân lớn Hoàng Hoa Thám……..tiền sân 900 chia đôi……….đá với đội bóng của Bác Sơn tài xế……..phải tập đá sân lớn thường xuyên thì mới lên

Hạng D
15/4/09
2.159
13.141
113
40

Em kính các Bác!
Em là trai zin, 8X!
Em cùng thòe què được 1 số vị trí: hậu vệ phải, tiền vệ phải, trung vệ,...
Kính các bác cho e ra sân chạy lon ton cho zui he he
Cám ơn các bác!

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Rk 106 @: Vấn đề đội bóng không cần biết em Zin hay không Zin………..miễn là em đá hay và nhiệt tình là được…………em tự giới thiệu về mình cho mấy anh biết luôn đê…….còn đi học hay đi làm (đi học giá khác, đi làm giá khác) he…he…bao nhiêu tuổi ?.....là thành viên của OS hay bạn bè ai giới thiệu vào?

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chủ Nhật này tiếp tục chiến với sân lớn tiếp….sân 11 người……….có Bác nào dư sức khỏe cảm thấy đá sân nhỏ không đủ đô thì alo đăng ký nhé……sẽ thông báo địa điểm sau…….sân Hoàng Hoa Thám.

1/ Nguyễn Hữu Thọ
2/ Đặng Khoa Vũ
3/ Đặng Khoa Triết
4/ Nguyễn Đình Vũ
5/ Nguyễn Ngọc Phước
6/ Hồ Tân Định
7/ Võ Đại Long
8/ Thích sinh viên
9/ Thắng sinh viên
………….còn ai nữa không, đăng ký luôn thể?

Hạng D
15/4/09
2.159
13.141
113
40

He he!
Em đá cũng tàm tạm
Em là thành viên chính thức của OS.Năm nay 25 tuổi, mới đi làm!
Rất mong các bác giúp đỡ!

Status
Không mở trả lời sau này.