Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) THU LÚA VỀ !!!!!

Vậy nếu rk 106 muốn gia nhập hội đá luôn thì tối nay lên sân đá …………nhớ đem theo 4xi đóng tiền sân cho Bác Petrol luôn………..vì Bác Petrol đặt tiền sân 3 tháng rồi…….anh em ai cũng đóng……chỉ ưu tiên cho sinh viên đóng 2,5xi thôi. Địa điểm sân bóng đường Sư Vạn Hạnh gần trường ngoại ngữ và quán nhậu Mũi né. Gần quán café Cát Đằng …..đến đó hỏi sân bóng ai cũng biết………vào kiếm sân số 4………sân nào mà có trụ đèn xa nhất từ cửa vào là sân số 4.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

7h tối đá...........6h40 rk 106 lên là vừa

Hạng D
15/4/09
2.159
13.137
113
40

Í à! Chiều em đi ra ngoài nên k biết, giờ mới biết tối nay đá mong các bác thông cảm
Có gì lần sau e lên tham gia!
Chúc các bác buổi tổi vui vẻ!

O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Mấy chú SV Long DInh Vũ , Thắng, Thích đâu hết rồi

Hôm thứ 3 không thấy mặt các bác, chắc cụng cụng rồi a

Nghe đồn là có giặc nào pots bài nói nhảm gì mấy cậu SV nhà mình, a đứng ra đính chính là chỉ vui thôi, chứ hông có ý gì đâu nhen. Các em đừng có giận gì ah.
Nếu có gì thì Petrol đưa đầu ra xin lỗi vì bác nào đó lỡ mồm long móng tí thôi.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.675
3.104
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

ặc ặc...hôm qua lên nghe mấy bác nói là em post bài càm ràm mấy chú sanh viên nên hôm nay lên lục lọi lại kiếm cho ra...thì ra nó cũng ra.
Em xin đính chính với mấy chú là anh chả có ý gì đến đóng tiền ít nhiều gì cả. Ý anh là nói mấy đại ca bên Ford xem có việc gì nhận mấy chú vào làm...ý anh là xin việc giúp mấy chú thôi, chứ không có ý nói đểu mấy chú đâu. Thể thao là vui vẻ thôi mà, tiền bạc với những người ham mê thể thao như ae mình là chuyện nhỏ...không như mấy thằng Ronaldo đâu.
Thế nhé, các chú đừng để bụng, còn chú nào muốn trả thù thì hẹn thứ 3 lên đá giò :d :d

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Tình hình là các chú sinh viên nhà ta có việc bận, em mới alo rủ mấy đứa chủ nhật đi đá sân lớn…………thứ 3 vừa rồi Vũ Cao bận về quê……….còn Long va Định, thắng, Thích đi sinh nhật bạn ……thế thôi…..không có gì nghiêm trọng đâu các Bác ạ. Thứ 3 tới này sẽ ra sân chiến đấu, mấy đứa nó hứa là sẽ chăm sóc anh Vũ (Undertasker) nhà mình kỹ hơn tí …….he..he...he……...Dzọt….

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

XIN THÔNG BÁO ĐẾN TOÀN THỂ ANH EM
Sáng Chủ Nhật tuần này anh em có mặt trên sân bóng để đá trận giao hữu với đội bóng nhóm câu lạc bộ 209 củ Bác Sơn Tài xế…………10h30 sáng bóng ăn………..vậy các Bác có mặt đúng 10h trên sân bóng để khởi động nhé…………….Địa điểm sân vận động CẢNH VỆ……….từ đường Cộng Hòa quẹo vào đường Thăng Long chạy đến cổng quân đội rồi đi vào sân bóng …….nếu không biết thì chạy đến đường Thăng Long hỏi người dân địa phương hỏi sân bóng Cảnh Vệ là biết………đội bóng anh em mình đá trình độ cũng như anh em mình không phải lo………..nghe nói tiền thuê sân khoảng 900 ngàn chia đôi……………nếu anh em mình đi khoảng 15 người thì chia ra mỗi người góp khoảng 30 ngàn đồng………phải tập đá sân lớn đều thì mới ý thức được chiến thuật sân lớn………….còn anh em mình đá sân nhỏ nên không hình dung được vị trí chiến thuật sân lớn

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Danh sách đăng ký:

1/ Đặng Khoa Vũ
2/ Đặng Khoa Triết
3/ Vinh bạn Vũ
4/ Võ Đại Long
5/ Hồ Tân Định
6/ Đinh Bá Huấn
7/ Chu Văn Đức Tuấn
8/ Nguyễn Ngọc Phước
9/ Nguyễn Hữu Thọ
10/ Thích sinh viên
11/ Thắng sinh viên
12/ Tùng sinh viên CNTT
13/ Nguyễn Đình Vũ ( chưa biết vì bận về quê)
14/ Phạm Duy Luân (tiền vệ cánh phải kiêm HLV trên sân)

ĐỘI HÌNH VỚI SƠ ĐỒ QUEN THUỘC 4-4-2

Hiệp 1: phòng thủ thăm dò đối phương

1/ Thủ môn: Đinh Bá Huấn
2/ Hậu vệ: Cánh phải Linh, Cánh trái Thắng sinh viên, anh Vinh giữa Tùng sinh viên giữa (Chỉ huy hàng phòng ngự, nhắc nhở hàng hậu vệ, ra vào hợp lý, hoặc giăng bẫy việt vị)
3/ Tiền vệ: Cánh trái Võ Đại Long, Cánh phải Hồ Tân Định, Thích siên viên giữa , Vũ nhỏ giữa (Chỉ huy nhắc nhở anh em hàng tiền vệ chọn vị trí hơp lý)
4/ Tiền Đạo: anh Triết , anh Phước

Hiệp 2:
1/ Thủ môn: Nguyễn Ngọc Phước
2/ Petrol thế vị trí Linh , Chu Văn Đức Tuấn thế vị trí Thích sinh viên
3/ Tiền đạo : Chuthon đá cặp với Đinh Bá Huấn

Có ai có ý kiến nào hay thì xin góp ý nhé……để anh em mình xây dựng 1 sơ đồ chiến thuật cho đội bóng sân 11 người hoàn thiện hơn. Thanks.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Anh Luumanh_ Lich su có rảnh thì anh lên đá cặp với Tùng sinh viên là quá đẹp........cặp trung vệ (Vidic và Fedinad của MU)..he.he..he

Status
Không mở trả lời sau này.