Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
17/3/09
12
0
0
39
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

Thành công rôi` các pác ơi .em mưng quá.Em lâp cái nick làm thành viên để lên chém gió với các pác lần này mới thành công.các pác có j` cho em chém vói nhé. em HUẤN "Bờ Tường Trước Cửa Gôn."

Hạng D
20/11/08
1.145
74
48

Chuthonsgf nói:
Anh Luumanh_ Lich su có rảnh thì anh lên đá cặp với Tùng sinh viên là quá đẹp........cặp trung vệ (Vidic và Fedinad của MU)..he.he..he

----------------
Hheheh cám on chúthong nhó đến mình , hiện tai đang cong tác o DN ko biết có về kip ko ? Nếu kip thì minh chay lên
Btw lệ phí o sân cảnh vệ mổi bên là 480k ( luon tiền nuóc )

LMLS

Last edited by a moderator:
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@Thọ: chắc CN anh lên trễ một chút nha, hiệp 2 mới đá nên tranh thủ đưa con đi học xong chạy vào

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

SUp.com nói:
@Thọ: chắc CN anh lên trễ một chút nha, hiệp 2 mới đá nên tranh thủ đưa con đi học xong chạy vào

Ok. Anh tranh thủ sớm nhé.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

LuuManh_LichSu nói:
Chuthonsgf nói:
Anh Luumanh_ Lich su có rảnh thì anh lên đá cặp với Tùng sinh viên là quá đẹp........cặp trung vệ (Vidic và Fedinad của MU)..he.he..he

----------------
Hheheh cám on chúthong nhó đến mình , hiện tai đang cong tác o DN ko biết có về kip ko ? Nếu kip thì minh chay lên
Btw lệ phí o sân cảnh vệ mổi bên là 480k ( luon tiền nuóc )

LMLS

Anh nói giá tiền sân mỗi bên 480k chính xác thế…………chắc là anh có đá ở đây rồi nhỉ………..cố gắng thu sếp lên đá với tụi em chơi cho vui nhé…………Thanks.

Tập Lái
23/12/08
14
0
0

thấy mấy bác ở nhà tích cực tập luyện quá, chỉ tiếc cái em ở xa quá, dạo này đi công tác liên tục, nên không đá thường xuyên được, mong anh, em thông cảm, sắp tới em vào Nam dài dài sẽ cùng anh em, chinh chiến nhiều hơn,

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Ngoài thời gian tụng kinh và luyện công các sư còn phải trao dồi thêm môn này.he..he..

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Chủ Nhật anh em mình thử nghiệm đá đội hình mạnh nhất 4-3-3[/b] (tấn công) xem sao.

1/ Tiền đạo: Chuthon (trái) - Vũ Cao (giữa) – Huấn (phải)

2/ Tiền vệ: Long (cánh trái) – Vũ nhỏ (giữa) – Định (cánh phải)

3/ Hậu vệ: Thắng sv (cánh trái) – Luumanhlichsu (giữa) – Tùng (giữa) – Vinh (cánh phải)

Đá khoảng 20p là mệt……thay ra.

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Xin Thông Báo
Sáng mai 10h ngày Chủ Nhật anh em có mặt trên sân bóng Cảnh Vệ trong khu quân đội nằm cuối đường Pan Thúc Diện từ đường Cộng Hòa quẹo vào đường Thăng Long tìm đường Phan Thúc Diện đi cuối đường se gặp cổng quân đội…..nếu có hỏi nói vào đá giao hữu với đội bóng câu lạc bộ 209.

Hạng D
15/4/09
2.159
13.134
113
40

Báo cáo Bác! do chưa sắp xếp được lịch cố định nên em chưa tham gia thường xuyên được. Vì vậy em mong các bác sắp xếp cho em thử chân 1 vé vào chủ nhật tuần này. Sau khi um ba la giải ở sân Hồng Hà xong em sẽ "phóng" ngay lên sân Cảnh Vệ để cùng sát cánh cùng các bác vào hiệp 2.
Em có thể đá hậu vệ phải hoặc tiền vệ phải. Mong các bác giúp đỡ.
Nhân tiện đây bác đội trưởng cho em xin cái số phôn có gì gấp đột xuất em liên lạc!
Số phone của em: 0983.474.516
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ!

Status
Không mở trả lời sau này.