Thảo Luận Chung Phạt lấn lane ở PMH

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
RE: Phạt lấn lane ở PMH

Khà khà, khi em đi 2 bánh em cũng bị như vậy, thế là cho đi và chiều ngược lại hướng từ khu Trung Sơn ra thì em cãi là đây là làn lằn sơn không liên tục thì có thể lấn ra ngoài 1 chút để vượt xe cùng lane khi có đông xe và chướng ngại vật ( Em chỉ nói đại thui ) và nói tui đi làm đường này hàng ngày mà chỉ có anh phạt tui thôi và XXX đòi xem giấy Công Nhân Viên xong và cho cho em đi. Còn đi 4 bánh thì chắc mấy chú XXX thấy xe em cùi bắp wé nên chỉ ngó lơ thui hehhe.

Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode

Em thấy xxx trong sg này kinh thật đấy, chỉ chăm chăm bắt người tham gia giao thông để làm luật, nếu gặp phải người rắn một tí, đuối lý lại đành phải thả, khác nào thừa nhận k am hiểu luật. Rõ chán[&:]

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43

bác ko biết đấy thôi chứ đàn bà phụ nữ đi là bị túm lại ,bây giờ chủ yếu là ăn hiếp đàn bà và trẻ con vì ko hiểu luật như đàn ông.

Hạng D
27/9/05
1.706
1.830
113

hwa em mới bị mí chú xxx thổi lại cũng vì chuyện đó vừa nhìn thấy mặt em thấy người wen cũ nên cho đi luôn :D đúng là xxx pmh làm ăn ghê thệt cứ toàn nhắm người k biết tính gọi lại hù .

bác ko biết đấy thôi chứ đàn bà phụ nữ đi là bị túm lại ,bây giờ chủ yếu là ăn hiếp đàn bà và trẻ con vì ko hiểu luật như đàn ông.
em thấy xxx túm k chừa 1 ai hết bác ạ thà giết lầm con hơn bỏ sót mà ;)