Tập Lái
21/11/07
9
0
0
RE: Pinkbud

tập hợp để làm gì vậy pak.???????????bắt đền các pak,hôm nào phải đưa em về Hoàng cung (quán )thì em mới hết giận.........nếu không hôm nào em sẽ tách ra xử từng pak một đấy.:mad:

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

Trích đoạn: pinkbud

tập hợp để làm gì vậy pak.???????????bắt đền các pak,hôm nào phải đưa em về Hoàng cung (quán )thì em mới hết giận.........nếu không hôm nào em sẽ tách ra xử từng pak một đấy.:mad:

xử theo thứ tự abc hay số bài đã post nè ? hi hi ...

Tập Lái
21/11/07
9
0
0

xin lỗi các pak tại khi nãy giận qua nên quên dấu,pak nào ko hiểu thì alo em nói cho mà ngheeeeeeeeeeeee[8D]

Tập Lái
21/11/07
9
0
0

dạ các pak cứ đăng kí ghi danh rùi em tổ chức bốc thăm lấy số,em tính vậy có đuợc ko pak,??????????????:Dlàm vậy để AE ko phải dành dựt mất đoàn kết[:'(][:'(][:'(][:'(][:'(]

Hạng C
19/12/06
629
2
0
53

Lại thấy thành viên nữ là mấy bác lại thả DÊ nữa rồi. Chán mấy bác quá:D

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

@pinkbug: bác vui lòng edit lại bài cho có dấu tiếng Việt, nếu không BQT sẽ xóa bài

Trích đoạn: nineeleven

Bác có thả khg thì bảo...mai mốt khg có ăn thì chịu khó ăn "lá So đũa" nhé...kekekeke

@bác lơ apo: bác Bọ mới reg nik bác ui...thông củm lần đầu hỉ??????

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: nineeleven

Bác có thả khg thì bảo...mai mốt khg có ăn thì chịu khó ăn "lá So đũa" nhé...kekekeke

@bác lơ apo: bác Bọ mới reg nik bác ui...thông củm lần đầu hỉ??????

quân pháp bất vị .. nữ ...

bác ấy bíet óanh tíêng Việt mờ, sửa lại mấy hồi

Tập Lái
21/11/07
9
0
0

sao các pak bình luận về em nhiều thế.em xin đính chính thứ nhất là đồng hồ của em là đồng hồ mile nên em không thể canh đựơc và tại mấy pak mô tô cứ quắc em chạy lên nên em mới đu theo cho kịp đoàn thôi mà...............và thứ hai là pak mô tô ngả vào con lương là do pak mô tô ấy mở đuờng mà không quan sát nên mới thắng gấp vào đuôi trái của xe tải nên mới ngả vào con lương may mà ko sao.lúc đấy em còn cách xa cỡ cái nhà.
a! còn điều thứ 3 là do cái cửa bên tài bị hư nên ko mở ra đựơc, em mới sẵn tiện thử làm tài xe _herbi _thôi mà, [8D][8D]
xin thưa với các pak sự thật là như thế , mong các pak không nên tin vào những lời đồn đại của những kẻ............. ganh tỵ :mad:
em thân gái dặm trường các pak không thương thì thôi sao mà lên án dữ thế,mai em về đi xe vespa ,không đi bọ nữa cho khỏi ý kiến luôn,
vừa tức ,vừa giận ,mà vừa buồn nữa,khổ thân con gá..................hichichic:(:(:(i