RE: Post lại ảnh Innova

còn chi tiết cuối cùng mà nhiều xe mắc phải, innova, grandis... có dáng khí động học, nhưng mà biển số đề can hai bên hông xe lại theo mẫu chữ nét đứt cũ quá, giống như mấy xe tải thời bao cấp, hãy vẽ bằng phông chữ hiện đại hơn nhé rồi ra vi tính cắt dề can (giốpng kiểu CA SI O, hay NO KI A) sẽ đẹp hơn

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bán dán hẳn cái này này " NHÌN CÁI JÈ? KHÔNG BIẾT INNOVA À?":D:D:D:D:D:D
giỡn chơi chút.bác đừng giận nhe bác
em thấy dán có sao đâu.cho đỡ trống xe bác nhỉ?:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.512
2.289
113
49
TP.HCM

Bỏ chữ inova đi bác, thay vào chữ puma.com from otosaigon.com. Hay hơn nhiều :D:D
Em thấy xe bác màu đen thì bớt trang trí inox đi sẽ đẹp hơn

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/05
4.881
42
48
54
Gò Té

Đúng đó bác nên bỏ chữ ấy đi. Nếu có dán thì chỉ dán vài đường nét sọc dọc, hay cong cong vuốt lượn từ trước ra sau, hay vài nét cọ quẹt như vẽ tranh í, nhìn nó đơn giản đỡ phải thấy trống trãi. Rất tiết em không có hình cho bác xem.

Hạng B1
8/4/06
65
0
6
48
VNA

sao bro lại ko đổi decal như các anh em gợi ý nhỉ??? Toàn ý kiến hay đấy bro!

Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Bác nào cho em cái hình decal nào đi em thay liền, có hình up lên cho em xem tận mắt thì càng hay. cảm ơn cả nhà, giận gì chứ?:D

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

@puma.com:em kô biế nhiều chỗ đề can nhưng bác hỏi thăm xem mấy ae dán đè can em thấy cũng đẹp lắm, cong cong, lượn, đơn giản nhưng sắc xảo là được :D. chứi bác chơi hàng chữ to thế đụng hàng nhiều lắm , tiêu biểu là có lần em thấy một anh chạy Grandis màu bác dán sọc uốn lượn màu đen nhìn đẹp ve kêu !!!:mad:

Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Hiện giờ các bác cứ xem thấy chỗ nào không đẹp cứ phang thẳng giùm em. Em mới gắn 2 cái lips thì nó mới hạ 2 bên còn đầu và đít vẫn chổng chênh trông kỳ cục, nên em đang ngâm kíu, tính hạ đầu xe thay luôn cái mặt nạ.....Chừng nào các bác khen thì thôi, hết ác cảm với Ino luôn:D:D. (Đang trong vòng thử nghiệm)

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

bác puma nè ...vẫn chưa tint 2 cái kính cửa trước hả ..., bỏ bớt mấy cái chi tiết mạ Chrôm ra , nhất là nắp bình xăng , gắn thêm lip trước với sau là okie rồi ..nếu được bác sơn những cái phần bằng nhựa ở bên trong 2 cái dèn trước ( đừng sơn ở trong chỗ bóng đèn ) hoặc tint luôn đèn trước nhẹ thôi , tint mờ mờ và gắn bóng đèn xenon hoặc silvia superwhite ...!!! ..chả bịết bác thích style của em không ..:D