Hạng B2
29/1/05
131
0
16
RE: Post lại ảnh Innova

em cũng thấy của bác Lengkeng là ổn rồi đó, nhưng bác Púmà nên gỡ bớt mấy cái chói lóa ra + thếm ý của bác XÍCH là em thấy đẹp hơn của bác lengkeng

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

@Kienvang: Thiệt hại khoảng 12 đến 13 chai bác ạ :( :(
Em cũng đang ngóng bác puma.com làm xem thế nào đây... Tự nhiên em sợ con Ỉn màu đen khó độ đẹp hơn con màu sáng... Ko hiểu tại sao nữa [>:] [>:] [>:]

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

@puma.com: Ôi thế là bác PUMA kô biết rồi , luật giao thông chỉ bắt xe từ 9 chỗ trở lên mới phải dán biển số hông xe thôi, mấy bác cứ đia nhau dán làm gì thế kô biết .

P/S: Innova là 7 chỗ kô dán biển số bên hông xe cũng được !!!

Hạng D
22/2/06
1.299
8.803
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: kidnln

@puma.com: Ôi thế là bác PUMA kô biết rồi , luật giao thông chỉ bắt xe từ 9 chỗ trở lên mới phải dán biển số hông xe thôi, mấy bác cứ đia nhau dán làm gì thế kô biết .

P/S: Innova là 7 chỗ kô dán biển số bên hông xe cũng được !!!

Hình như bác nhầm thì có :D:D Đôi khi **** tha cho bác vì xe bác là xe ko kinh doanh thôi :):)

In đăng ký 8 chỗ, Grandis 7 chỗ còn phải dán bác ạ.

Rất là thân, :D

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Bác PuMa nói thì phải làm liền tay đi...trông xe bác nó cứ vênh váo xấu hoắc ah! thao tao hết công việc còn lại để anh em được mở rộng tầm mắt chớ..:)

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn:Chain
Em nghĩ bác tháo luôn cái tem (decal) ra đi bác ! Nhìn vô xe bác em thấy nguyên cái tem to đùng à !
Nếu được bác tháo luôn cái 61- của bác bên hông xe luôn ! Dán lên nhìn mất thẩm mĩ lắm. Cứ như xe tải á !
Bác tháo cản sau ra luôn !
Bac chơi cái mâm to hơn ( nếu mấy chú công an hõng có phàn nàn thì bác chơi luôn cái mâm 18 ) chơi vỏ Mechelin hoặc Bridgestone gì cũng được. Nói chung vỏ mỏng thể thao.
Nhìn xe bác mới có đặc trưng riêng. Chứ bác gắn Chrome va đồ tùm lum vừa tốn tiền vừa không có gì đặc biệt vì xe nào cũng giống xe nào rồi !
Bác nói bỏ mấy miếng hõm tay cửa và nắp bình xăng còn được...chứ bác nói Innova thay Mâm 18 là không ổn quá lắm bởi vì em nó đang chạy quả 16" mà, nếu pác chơi quả 18" thì chắc chắn phải thay lốp vừa to vừa mỏng, mà như thế thì chạy sẽ ồn lắm, theo em có chơi thì chơi quả 17" là hợp lý nhất bằng không giữ nguyên mấm theo xe cũng ổn rồi...pác PuMá nghĩ thế nào, em nói co gì sai bác đừng cười nhé...:)

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

To vutung_com: ồn là sao bác? chơi mâm to hơn dĩ nhiên phải gắn lớp to hơn. Dĩ nhiên lớp to thì độ ma sát với mặt đường nhiều hơn. Nhưng em không nghĩ ồn. Mà em nghĩ xe sẽ đầm hơn là khác. Tuy nhiên có thể nước đề pa , xe bác không bốc lắm nhưng đi đường trường thì ngon hơn. Gắn mâm to hơn lúc bác vô cua sẽ đầm hơn và om hơn.

Mà nếu như bác nói xe đang mâm 16 tăng lên thành 17. 17 và 16 có khác nhiêu đâu [8D]. Lên vậy chi cho tốn tiền :D

Last edited by a moderator: