Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
RE: Post lại ảnh Innova

Các bác góp ý đê, để bác Puma còn làm tiếp.

@Puma: Mai mốt có người muốn DISCOPY lại mẫu của bác chắc là bác OK? Nếu tính tiền bản quyền thì sao nhỉ? :D

PD

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Em thấy bác dừng ngay là vừa. Xe bác đẹp lắm bác Puma ạ !
Nhưng bác gắn inox và chrome nhiều quá không đẹp đâu. Theo ý kiến của em . Bác chỉ nên gắn tay nắm cửa chrome thôi cũng đã đủ đẹp rồi, không nên gắn chrome cho nắp đóng mở chổ bình xăng, nhìn không đẹp!
Xe Innova của Bác đẹp lắm ! bác chỉ cần tốn tiền chơi cái mâm khác nữa nhìn cho nó sì po mới ngầu mới đẹp bác ạ.

Ý kiến thật lòng góp ý với bác. Nếu sai sót xin bác đừng buồn bác nhé !;)

Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com

@ Cannada:Bác nhắc em mới nhớ, 2 cái kính lái nếu tint đi TP gặp mấy chú ***khó chịu thì cũng rách việc. Còn ý tưởng bác về đèn thì giờ em mới nghĩ ra, sao lại không nhỉ?
@Panda: hì hì chả biết ai copy ai? Lỡ bác nào kiện em ăn cắp mẫu nữa thì khổ em
@Chain: Để bác Kotex cho em xem hình coi sao đã

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Em nghĩ bác tháo luôn cái tem (decal) ra đi bác ! Nhìn vô xe bác em thấy nguyên cái tem to đùng à !
Nếu được bác tháo luôn cái 61- của bác bên hông xe luôn ! Dán lên nhìn mất thẩm mĩ lắm. Cứ như xe tải á !
Bác tháo cản sau ra luôn !
Bac chơi cái mâm to hơn ( nếu mấy chú công an hõng có phàn nàn thì bác chơi luôn cái mâm 18 ) chơi vỏ Mechelin hoặc Bridgestone gì cũng được. Nói chung vỏ mỏng thể thao.
Nhìn xe bác mới có đặc trưng riêng. Chứ bác gắn Chrome va đồ tùm lum vừa tốn tiền vừa không có gì đặc biệt vì xe nào cũng giống xe nào rồi !

Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Cái 61 tháo hổng được bác à! Phạt 50 khìn đó. Cảm ơn bác Chain và các bác nhìu em sẽ độ thử xem sao? Các bác chờ em nhé

Hạng B2
28/4/06
151
1
18
Sài Gòn
otosaigon.com

Cứ tình hình này thì cô vợ innova của bác Puma đẹp nhất Việt Nam rồi.
Sao bác không nhờ mấy AE ở ngoài nước sư tầm xem có kiểu nào đẹp không, mà sao vụ này chưa thấy bác chain lên tiếng nhỉ.
Tiện thể cho em hỏi quý danh của bác luôn nha?;)

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47

quý danh ? Puma Bình Dương - 61 đó đó ... hi hi ... :D

Hạng B2
20/7/04
167
11
18

Em đã bảo bác bỏ hết Inox đi thì mới đẹp được. Bác làm chưa xong mà post lên rồi... nốt đầu và đuôi đi bác :D Cả cái chũ Innova nữa... xấu lắm... Bác so sánh lại nhé

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Tôi đã xem tất cả các em xe Innova "độ" được giới thiệu trên 4R + nhiều em gặp trên đường, phải công nhận là em của bác Lengkeng là ổn nhất, hợp lý nhất. Thiệt hại hết bao nhiêu hả bác Lengkeng?

Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Em post trước khi lột tem mà bác, em lột tem độ típ, còn nhìu thứ nữa, đang thử nghiệm mà. Em lấy con Ino của em ra làm thử nghiệm trước! Bác chờ nhe