Tập Lái
18/4/06
23
0
3
RE: Post lại ảnh Innova

Tôi đề nghị bác Puma nên thay mâm lớn hơn đi. Innova gầm hơn cao, xe bác độ gầm thấp rồi, nhưng 4 bánh vẫn có cảm giác nhỏ hơn thân xe,nếu thay mâm lớn thì wá tuyệt.

Hạng C
22/8/05
587
0
0

cả cái ba đờ sốc đằng sau cũng nên tháo ra bác Puma à,cái đó chỉ hợp với zace thôi
innova hợp với đồ nhựa hơn là đồ kim loại

Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: hamzui

Trích đoạn: kidnln

@puma.com: Ôi thế là bác PUMA kô biết rồi , luật giao thông chỉ bắt xe từ 9 chỗ trở lên mới phải dán biển số hông xe thôi, mấy bác cứ đia nhau dán làm gì thế kô biết .

P/S: Innova là 7 chỗ kô dán biển số bên hông xe cũng được !!!

Hình như bác nhầm thì có :D:D Đôi khi **** tha cho bác vì xe bác là xe ko kinh doanh thôi :):)

In đăng ký 8 chỗ, Grandis 7 chỗ còn phải dán bác ạ.

Rất là thân, :D
Trước đây em chạy con Zace cũng không dán bị ***làm khó phải mất 50khìn, mà dán cũng mất có 50 khìn, vậy dán luôn cho yên tâm

Hạng B2
14/9/04
130
1
18

Mân zin của INNO G chỉ là 15" thôi.
Bác puma thay mâm 17" nhìn xe cân đối hơn, đi đầm hơn, phê hơn.........

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn:Chain
To vutung_com: ồn là sao bác? chơi mâm to hơn dĩ nhiên phải gắn lớp to hơn. Dĩ nhiên lớp to thì độ ma sát với mặt đường nhiều hơn. Nhưng em không nghĩ ồn. Mà em nghĩ xe sẽ đầm hơn là khác. Tuy nhiên có thể nước đề pa , xe bác không bốc lắm nhưng đi đường trường thì ngon hơn. Gắn mâm to hơn lúc bác vô cua sẽ đầm hơn và om hơn.

Mà nếu như bác nói xe đang mâm 16 tăng lên thành 17. 17 và 16 có khác nhiêu đâu . Lên vậy chi cho tốn tiền
Bác không sợ thay lốp bản to qúa thì nó sẽ chạm vào thành và Chassi ah?

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Sợ chứ bác ! Nhưng mâm 18 thì làm sao mà đến nổi cọ vào thành bác ạ ?

Hạng B2
17/9/05
109
0
16

Cái mâm đấy khi mua mình option là mâm 17" luôn đc ko các bác? Mà đang 15", làm lên 17" ko bít các bác *** có hỏi ko ạ?

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

bác Chain nghi thế nào chứ lên tới 18" thì....[8|] có lẽ mai em phải đo kíck cỡ 245 và xem khoảng cách giữa thành xe và lốp cách nhau bi nhiêu, nếu chơi lazang 18" và lốp thể thao thì không tránh khỏi chạm thành và chassi roài.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

bác Vutung_com: đâu có sao bác ạ. Em nói ý kiến em thôi. Bác thích mâm nào cứ đi mâm đó. Nhiều khi em không đúng vì nếu như bác đi tỉnh nhiều đường xá nông thôn không tốt. Đi mâm 18 vỏ mỏng cũng không phải là ý kiến hay. Chúc bác độ xe đẹp nhé ;)

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Không sao đâu bác Chain ah! dù sao anh em mỗi người 1 y kiến như thế vừa để trao đổi vừa để học tập...cảm ơn bác đã góp ý nhiều cho AE