Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Các bác đã nhận được lời nhắn của bác Mua qua PM chưa ;) Còn đây là link chia sẻ từ bác Vohuuchin. Các bác rửa mắt nhé! Nhìn như đồ độ ấy các bác ạ ;)
[link]http://www.kp.ru/photo/gallery/13079/[/link]

Bác phải link kèm với bài Ước gì của Mỹ Tâm nữa bác à.

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
madlion nói:
Ô thế bến chính của bác Muak@ ở đâu vậy ta? . Mấy lần nhậu cầy xong thấy mỗi lần đi một bến khác nhau là sao ??? ( bác yên tâm trả lời đi vì đây là Private room mà :D
)
AE ta toàn chung bến mà bác, Muak làm gì chơi đánh quả lẻ bao giờ đâu. Nhưng mà hum bữa bác nói bác có cái "bến" nào ngon lắm mà, nhớ share với AE nhé keke

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Kienvang nói:
muakskisses nói:
ôi, bác tốt quá, thế thì nhờ bác nhắn dùm đến toàn thể AE SFC là Muak tui có tin vui: con mèo tam thể nhà Muak mới hạ sinh được 3 cô công chúa, xinh ới là xinh, và xin chia sẻ niềm vui này đến tất cả, chân thành cám ơn bác! :)))
Các bác đã nhận được lời nhắn của bác Mua qua PM chưa ;) Còn đây là link chia sẻ từ bác Vohuuchin. Các bác rửa mắt nhé! Nhìn như đồ độ ấy các bác ạ ;)
http://www.kp.ru/photo/gallery/13079/

Em cứ tưởng các bác gưi link độ xe . Bác Vohuuchin chắc dân đi Nga về à ? Em cũng mới từ Ucriana về .Xem xong lại nhớ nước Nga bác nhỉ

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
muakskisses nói:
Cám ơn bác Kiến nhé, bác thiệt là năng động. Đã nhận được tin nhắn của bác chuyển rồi... Chứng tỏ chức năng gửi PM cho cả group mà bác Kiến đang độc quyền sở hữu hoạt động tốt.

Muak tui đã làm "chuột bạch" rồi, vậy từ nay các bác cứ mạnh dạn nhờ cậy bác Kiến tương trợ nếu có thông tin gì cần gửi PM đến tất cả thành viên trong group SFC.

Bác Mua ơi em đọc tin không hiểu lắm bác sinh 3 cháu gái à ? Nếu vậy chúc mừn bác thêm 1 em gái nữa là Tứ nữ bất bần đấy

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
muakskisses nói:
trời, bác làm em cười sặc sụa, văng cafe tùm lum, suýt té xuống ghế luôn...

Tức là bác làm chuột bạch thử PM chỗ bác Kiến .

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
muakskisses nói:
bác đã vượt qua điểm của cậu Meo_ngo@, trở thành người "ngây thơ" nhất hội, xin chúc mừng bác, hehe

Hehe em chắc không dám nhận danh hiệu đó đâu

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
SFC là chi hội đầu tiên của OS được cấp đất riêng, vì vậy kính đề nghị anh em khai khẩn mảnh đất này một cách hợp lí. Hợp lí ko chỉ cho anh em SFC mà hợp lí với phần còn lại của OS. Vì vậy, tôi đề nghị, chỉ những vấn đề mang tính chất nội bộ, mang tính riêng tư mới post ở trong này. Ví dụ cùng 1 chủ đề về đèn Xenon, bài bác Love có thể post ở Hyundai-Kia thậm chí ở mục chung Đèn-điện-còi... Nhưng nếu chủ đề là ở đâu mua hàng chất lượng, giá cả tốt, rồi ở đâu hàng lởm, chất lượng đểu nên tránh... có thể post ở trong. Mong các bác thông cảm.