Thảo Luật Chung [Q9] Trà chanh BĐS

Tập Lái
6/9/16
1
109
28
47
tháng 10 đây rồi
Đường vành đai 3 vẫn chưa thấy động tĩnh gì hết, chắc lại chờ tới tháng 10...năm sau quá. Hic
Btw, Centana của bác nó xây cổng chào to đùng vậy mà bây giờ phía ngoài và trong bức tường rào này nó phân lô bán nền hết rồi, xây tự do. CĐT tận dụng tối đa lợi nhuận

• Like
Reactions: seaniceBr and HIRO
Tập Lái
29/9/16
1
12
3
35
C
Em có mấy người đồng nghiệp ở Trảng Dài, mà em chưa từng đến đó bao giờ sao đầu tư. [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR] Mấy năm trước có mấy người rủ em mua mà nghe nói khu vực đó bị nhiểm dioxin nghe ớn. Giá rẽ lắm

Chỗ bác nói bị nhiễmm dioxin có khả năng là quanh kvực sân bay Biên Hòa.e cũng nghe ngta nói vậy.mà thấy dân mình vẫn vô đó sống ầm ầm. Giá thì chắc chắn là rẻ rùi và phù hợp với công nhân ở kcn.e cũng có đầu tư bên Trảng Dài,jờ muốn chuyển hướng lên kvực q9. Do e đi làm xa,nửa năm ms về 1 lần nên ko bít hiện tại giá cả thế nào.lên đây hóng xem có bác nào ở kvực Trảng Dài-Biên Hòa k?!! :)

• Like
Reactions: seaniceBr and pheo@
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Xa là xa thía lào :p

Ai trên đời mà không sợ
Không sợ vợ thì sợ ma
Thuở còn bé thì sợ cha
Lớn lên ta thì sợ vợ

Huyền thoại "vợ" sorry cố nhạc sỹ yêu mến :p
http://mp3.zing.vn/bai-hat/huyen-thoai-me-dam-vinh-hung/zwz9c0cz.html
Nhạc về Mẹ thì chưa có bài nào qua mặt bài Lòng Mẹ của Y Vân, bài hát đã đi vào lòng người qua bao thế hệ, phổ biến đến mức hầu như mọi người dân xứ vịt đều thuộc lòng.
một bài về Mẹ của Phạm Thế Mỹ cũng rất nổi tiếng phổ biến rộng rãi nhiều người đêu biết là bài Bông Hồng Cài Áo.
Một bài về Mẹ rất hay của nhạc sĩ Trầm Tử Thiêng là Kinh Khổ. Bài hát đã đưa tên tuổi Trầm Tử Thiêng nổi tiếng.
http://m.alonhac.net/mobile/play/play_album/20631

• Like
Reactions: HIRO and seaniceBr
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
C

Chỗ bác nói bị nhiễmm dioxin có khả năng là quanh kvực sân bay Biên Hòa.e cũng nghe ngta nói vậy.mà thấy dân mình vẫn vô đó sống ầm ầm. Giá thì chắc chắn là rẻ rùi và phù hợp với công nhân ở kcn.e cũng có đầu tư bên Trảng Dài,jờ muốn chuyển hướng lên kvực q9. Do e đi làm xa,nửa năm ms về 1 lần nên ko bít hiện tại giá cả thế nào.lên đây hóng xem có bác nào ở kvực Trảng Dài-Biên Hòa k?!! :)
Hình như Trảng Dài này lúc xưa bà con chăn nuôi heo tập trung khu vực này.

• Like
Reactions: HIRO and seaniceBr
Tập Lái
12/9/14
2
147
28
www.jara.vn
quan 9 mua đầu tư nhà trọ, khu vực nào ok vay các bác
Anh tập trung tìm khu vực Tăng Nhơn Phú A, khu này đông dân cư lại có quỹ đất giáo dục lớn, thích hợp lâu dài kinh doanh nhà trọ. Có điều giá cả khu này đã hơi cao để đầu tư nhà trọ, anh ráng kiếm kiểu đất nông nghiệp thì sẽ lợi hơn.

Tập Lái
29/9/16
1
12
3
35
Hình như Trảng Dài này lúc xưa bà con chăn nuôi heo tập trung khu vực này.
Giờ ko cho nuôi trog tp nữa bác ạ. Cách đây vài năm còn nuôi heo,chim cút,gà đồ này nọ. Nhưng giờ bị cấm hết rùi. KKvực này cũng thay đổi nhìu do lượng công nhân và dân nhập cư tập trung vào ở vì lý do giá đất vẫn còn khá rẻ.hi

Tập Lái
6/9/16
1
109
28
47
Giờ ko cho nuôi trog tp nữa bác ạ. Cách đây vài năm còn nuôi heo,chim cút,gà đồ này nọ. Nhưng giờ bị cấm hết rùi. KKvực này cũng thay đổi nhìu do lượng công nhân và dân nhập cư tập trung vào ở vì lý do giá đất vẫn còn khá rẻ.hi

Tình hình giá đất Trảng Dài như thế nào mà rẻ vậy bác?