Hạng B1
28/3/16
65
26
18
35
Em ở Huế, quan tâm xe này quá, cơ mà BMW ở tận HN, HCM, nên không thể làm gì khác, ngoài đợi tương lai của BMW nếu có đại lý ở ĐN thì em cũng gắng tới :(
Năm sau là Đà Nẵng rồi bác đang xây rồi an tâm với tình yêu Bim

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Vậy hả bác Nghiêm, ôi thế thì tuyệt vời quá :D. Em sẽ dắt Ba đi xem 7 series xem sao :D

Tập Lái
22/2/16
29
12
3
35
Em ở Huế, quan tâm xe này quá, cơ mà BMW ở tận HN, HCM, nên không thể làm gì khác, ngoài đợi tương lai của BMW nếu có đại lý ở ĐN thì em cũng gắng tới :(
Người ta nói " Yêu nhau mấy núi cũng trèo, mấy sông cũng lội mấy đèo cũng qua "
Huống chi giờ máy bay đi có hơn 1 tiếng là tới rồi bác. bác ghé BMW Phú Mỹ Hưng để test xe và xem xe nha bác. Bác đồng ý cái là em giao xe ra tận nơi cho bác :)

Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Huống chi giờ máy bay đi có hơn 1 tiếng là tới rồi bác. bác ghé BMW Phú Mỹ Hưng để test xe và xem xe nha bác. Bác đồng ý cái là em giao xe ra tận nơi cho bác :)

Nói chung em mua xe thì em k nói, cơ mà nói thật với bác, ở ngoài Huế em cũng k biết chỗ nào sửa chữa xe khi xe hư (điều không ai muốn), chơ bác đừng nói tới chuyên sửa dòng xe Đức như ở SG, haizza, rồi tới bảo dưỡng với các kiểu, em lại câu xe vào lại SG, thì cũng khổ cho em quá bác à. Mua xe không khó, nuôi xe mới khó bác à. Mong bác hiểu cho em cho tâm trạng của một người đi mua xe mà chỗ bán lại cách tận 1100 cây số. Ở đn thì em cũng có thể đi ra đi vô, tranh thủ dạo qua các kiểu luôn.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Bác ấy sợ bảo dưỡng thôi bác, chứ mua xe thì 03 nốt nhạc có xe BMW mới chạy rồi.

• Like
Reactions: Tieudao286
Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Bác ấy sợ bảo dưỡng thôi bác, chứ mua xe thì 03 nốt nhạc có xe BMW mới chạy rồi.

Thật sự là tâm trạng người yêu xe thì sợ vậy các bác à. Huế thì cũng được xem như tỉnh lẻ thôi chơ k dám so với ĐN, nhiều hãng xe rồi bảo dưỡng các kiểu, haizza. Mua xe thì quá dễ. Cảm ơn bác đã hiểu cho em ;)

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Dạ ko ạ... Chắc tại em chưa đủ trình nên cứ suy bụng ta... Bác bỏ quá...
Có tiền thuê người khác làm hết rồi bác, có ai bò ra làm việc đâu. Em 1 ngày làm có 1 tiếng buổi sáng, còn lại toàn đánh tennis với cafe thôi.

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Đã quan tâm đến 7 series thì tiếc gì cặp vé mb khứ hồi để ra HN hay vào SG để mua bác ;)