Hạng F
9/8/09
6.393
70.846
113
TFC
xaydungquocgia.com
2 ngày mới lòi ra được 1 anh nói đúng chuẩn.

S-AWD fullname là Symmetrical AWD được đánh giá là đầu bảng bởi tính ổn định của hệ thống trong mọi thời tiết.

Quattro kém Subaru bởi vì nó được setup để tăng tính sporty, gia tốc.. của chiếc xe, dĩ nhiên lái một chiếc audi sẽ sport hơn rất nhiều 1 chiếc Subaru, nhưng bù lại Subaru thì ổn định hơn trong các hoàn cảnh đặc biệt.

SH-Awd cũng thuộc loại có hạng, đứng thứ 3, thà đừng làm mấy cái clip thô thiển kia thì còn được cân nhắc, vì chơi cheat nên đã bị loại :3dcuoi:

Đứng thứ tư là hệ Intelligent Awd của Ford.
Anh rô ti giờ mới lò dò đi cóp từ mấy diễn đàn ngoại cuốc về à?)))

• Like
Reactions: Tấn Dũng
Hạng D
26/7/08
1.923
61.019
113
Anh rô ti giờ mới lò dò đi cóp từ mấy diễn đàn ngoại cuốc về à?)))

Ủa, học hỏi thì a tự mua xe về, tự nghiên cứu để rút ra kết luận à?

Từ hôm qua đến giờ có anh nào khai sáng được cho em một cách cụ thể đâu nhỉ, vậy nên em phải lọ mọ đi học thêm anh ơi.

• Like
Reactions: oldman_saigon
Hạng F
9/8/09
6.393
70.846
113
TFC
xaydungquocgia.com
Ủa, học hỏi thì a tự mua xe về, tự nghiên cứu để rút ra kết luận à?

Từ hôm qua đến giờ có anh nào khai sáng được cho em một cách cụ thể đâu nhỉ, vậy nên em phải lọ mọ đi học thêm anh ơi.
Ko phải. Tại cái xếp hạng đó từ 1 diễn đàn, nên em nhớ thôi.)))
Anh nên lập nick vô diễn đàn mdx.org đi.))))

• Like
Hạng D
3/9/08
4.594
48.274
113
QC thui, Sò mà lên đc con nào cũng đc
Bớt giỡn anh ạ:D.. Sò đời mới có lock vi sai.
Dẫn động trong đường khó khăn nó ăn tiền ở cái khóa vi sai anh à.
E từng chứng kiến con Pajero v6 3500, con landruiser chết nhăn răng...vậy mà ranger với khóa vi sai nó qua 1 cách nhẹ nhàng.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B2
26/8/05
424
733
93
Anh giỡn chơi, pạero với land mà không có khoá vi sai ha bác. Tụi nó đi off hay độ thêm khoá cầu trước nữa thôi, chứ ít nhất khoá cầu sau phải có chứ

Bớt giỡn anh ạ:D.. Sò đời mới có lock vi sai.
Dẫn động trong đường khó khăn nó ăn tiền ở cái khóa vi sai anh à.
E từng chứng kiến con Pajero v6 3500, con landruiser chết nhăn răng...vậy mà ranger với khóa vi sai nó qua 1 cách nhẹ nhàng.

Hạng D
3/9/08
4.594
48.274
113
Anh giỡn chơi, pạero với land mà không có khoá vi sai ha bác. Tụi nó đi off hay độ thêm khoá cầu trước nữa thôi, chứ ít nhất khoá cầu sau phải có chứ
2 cầu nhanh và 2 cầu chậm vẫn thua khoá vì sai của Ranger 3.2.. E đang nói xe thế hệ 2003. Xe đời mới e ko biết sao anh.. chứ đời cũ là ko có

Hạng D
3/9/08
4.594
48.274
113
Nhiều anh lầm lẫn mặc định AWD là phải offroad nhỉ
Nhiều xe được trang bị Awd xịn lắm anh ơi..
Hàng hiệu Lexus 570 vẫn ko chịu nổi đó chứ.
Anh xem thử đi...suy cho cùng thì lực của động cơ đều truyền hết xuống bánh xe chứ có giấu đi đâu đâu a..awd hay 4wd gì cũng vậy.

• Like
Reactions: city_modulo2013