Tư Vấn Chia Sẻ Rèm che nắng, help..!!!

Hạng B1
25/5/04
80
0
6
Vietnam
Xe em không thích dán thành kính đen nên chỉ dùng các tấm che nắng. Hiện nay có loại rèm kéo theo kính bằng vải đen đục lỗ rất tiện và đẹp. Nhưng loại này chỉ có theo bộ cho một số loại xe 4 chỗ (hàng Đài loan) khoảng >1T, hoặc hàng chợ lắp cho đại trà (khi lắp lên kính chỗ thừa chỗ thiếu:)).

Trong 4r có bác nào kinh doanh hàng này tìm giúp cho em một bộ vừa cho xe Pajero với, hoặc có thông tin thì cho em xin. Thanks nhiều nhiều...

Hạng B1
30/11/05
73
0
0
HÀ NỘI
RE: Rèm che nắng, help..!!!

Xe bác chắc vừa với loại cửa của Jolie o nhỉ nếu vừa thì bác mua của jolie mà lắp , e lắp cho Jolie của e từ ngày mới có giá 1t6 bây giờ chắc rẻ hơn nhiều . bác ở HN thì ra chợ giời mà hỏi mua .

Hạng B1
25/5/04
80
0
6
Vietnam

Trích đoạn: vu minh tri

Xe bác chắc vừa với loại cửa của Jolie o nhỉ nếu vừa thì bác mua của jolie mà lắp , e lắp cho Jolie của e từ ngày mới có giá 1t6 bây giờ chắc rẻ hơn nhiều . bác ở HN thì ra chợ giời mà hỏi mua .

Thx bác Tri. Tôi sẽ đi hỏi thử xem. Bộ của bác được bao nhiêu cửa, hàng VN/ĐL/TQ?

Hạng B2
24/6/05
141
32
28

@Proton
Em vừa mới mua tức thì đây, 1t2 cho em Grandis. Kích cỡ vừa vặn, trông rất pro. Thằng bán nó kêu là : Hàng theo xe nhưng theo nguồn tin chợ trời là làm ở đây bác ạ . Không biết thực hư thế nào ? Nhưng theo em thì :
1.Màn ở đây đủ size luôn : từ MONDEO, FORD, CAMRY, GRANDIS... đều có cả, và đều vừa khít với kiếng của xe bác ( kính cửa sổ nào mà cong cong thì màn nó cũng cong cong theo luôn ), không có thì bác có thể đặt ( 02-3 bữa sau ). Chính vì yếu tố này nên em nghĩ là nó có thể được làm ở đây lắm !! [8|]
2.Một bộ gồm 04 cái ( 02 trước và 02 sau, chất liệu nhựa mỏng, có đục lỗ nhỏ li ti ) bỏ trong hộp dài, ở ngoài ghi toàn tiếng Hoa.
3. Cách gắn : bác có thể khoan lỗ hoặc dán keo ( nhưng đa phần là dán keo, vì khoan.... sợ em nó đau). Sau khi dán xong phần đế, thì màn nó có một cái móc để móc vào kiếng, bấm kiếng chạy lên thì màn sẽ chạy theo và ngược lại . Thế thôi !
4. Em mua trong SGN bác ạ, chổ Trần Bình Trọng - An Dương Vương, tiệm tên gì ...thì em quên mất . Nhưng có một em Sales - đẹp ác liệt.

• Like
Reactions: Louisdung
Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Em thấy gắn cái này vào chạy tốc độ cao đi đường dài có tiếng kêu hơi bị khó chịu.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Hừ !:mad: các bác có cái hình post lên em check cái, nếu đúng loại các bác tả thì em mua trong metro, giá 160k/cặp có thể khoan, dán hoặc móc trên pillar, muốn vừa xe thì chế thêm (cắt, xén bớt) nhưng ghét nhất là khi dán vào rất hay bong, nhất là dưới trời nằng nóng , mặc dù em đã dùng máy sấy xì cho chảy keo ra mà ko ăn thua.
Bây giờ thì đang xếp xó !

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.356
113

Tôi đã gắn cái này trên xe Jolie của tôi từ hơn 2 năm nay rồi, giá hơn 300 ngàn 2 cái thì phải (lâu rồi nên không nhớ). Hồi đầu gắn keo toàn bị bong nên bây giờ tôi bắt vít, rất chắc chắn (thiết kế của nó là chỗ để bắt vít).

Hạng B1
25/5/04
80
0
6
Vietnam

Trích đoạn: sanglee

@Proton
Em vừa mới mua tức thì đây, 1t2 cho em Grandis.

4. Em mua trong SGN bác ạ, chổ Trần Bình Trọng - An Dương Vương, tiệm tên gì ...thì em quên mất . Nhưng có một em Sales - đẹp ác liệt.

Thế này làm gì bác chẳng quên cả tên tiệm lẫn ko mặc cả, hehe..:D j/k

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

@sanglee,

Bạn bị Em Gái TBT- ADV bốc cho toa thuốc quá dữ lun :D:D , cái này có bàn trước đây gồi , làm gì có giá 1t2
.
Xem Đây nè