Hạng C
29/8/11
723
296
63
Bạn em cũng bị y chang, mất 10 triệu để trong bóp, nó lấy rồi còn vạch áo để lộ con dao nhìn ớn ăn luôn, :3dgian:xã hội không ai dám can ngăn hoặc chống lại bọn chúng, do đó nó coi thường và ngày càng lộng hành.

Hạng B1
27/11/14
98
41
18
40
bác chủ đệm thếm tí nhạc vào nghe hãi quá. không có tiêu đề chắc lúc đầu tưởng phim ma.

Hạng C
30/7/12
548
501
93
Tình hình là sáng nay, em đi từ Nguyễn Kiệm ra hướng Cv gia định ... trong lúc chờ đèn đỏ, em gặp bọn cướp dàn cảnh cướp táo bạo... Mời các bác xem video...[pagebreak][/pagebreak]

Hôm trước mình cũng gặp 1 nhóm 2 xe trên đường Võ thị sáu gần Hai bà Trưng cũng như vậy , lúc đó mình đi 2b sau tụi nó,vừa thấy tụi nó ra tay với 1 người dân là mình ủi thẳng xe vô tụi nó và nói lớn tiếng Đ.m tụi mày làm gì vậy.Có lẻ tụi nó tưởng mình là người nhà của người bị hại nên xin lỗi rối rít và bỏ chạy.
Cảnh giác các bác nếu gặp tụi như vậy nên hỗ trợ nhau, chỉ cần 1 người giúp la lớn là tụi nó bỏ ngay vì tụi nó cũng đã ở trong danh sách đen của C A rồi

Hạng D
16/5/08
1.026
1.083
113
Hệ quả tất yếu trong năm nay bao nhiêu con nghiện được buông trôi....đắng lòng thành phố mang tên Bác :(.

Hạng C
2/5/13
641
440
63
Có số xe luôn, cái này nếu lên Tàu Nhanh không biết mấy ông Pờ Lít có ắc sờn gì không?