Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55
công nhận bọn chúng ngang nhiên và xắp xếp ép xe nạn nhân kinh thật,

Hạng B2
11/11/11
162
342
63
Tại sao trộm cướp mà lại ngang nhiên như vậy.
Học theo xxx ah

Hạng B2
5/10/14
219
2.109
93
Tình hình là sáng nay, em đi từ Nguyễn Kiệm ra hướng Cv gia định ... trong lúc chờ đèn đỏ, em gặp bọn cướp dàn cảnh cướp táo bạo... Mời các bác xem video...[pagebreak][/pagebreak]

Tiện đây các bác cho em hỏi, cái camera hành trình của em xài loại hít chân không dán lên kính lái luôn, ngặt nỗi đậu dưới trời nắng chừng 5 phút là nó bong ra rớt xuống ngay. Em đã thử dùng băng keo 2 mặt dán rồi (loại mỏng, dày, 3M đều thử) nhưng không ăn thua các bác. Vậy giờ các bác có cách làm nó dính hẳn ngon lành không chỉ em với. Hông lẽ em lấy keo 502 dán lại chứ :3dlacdau:

Hạng F
14/3/13
5.958
141.203
113
Phong Lăng Độ
Tiện đây các bác cho em hỏi, cái camera hành trình của em xài loại hít chân không dán lên kính lái luôn, ngặt nỗi đậu dưới trời nắng chừng 5 phút là nó bong ra rớt xuống ngay. Em đã thử dùng băng keo 2 mặt dán rồi (loại mỏng, dày, 3M đều thử) nhưng không ăn thua các bác. Vậy giờ các bác có cách làm nó dính hẳn ngon lành không chỉ em với. Hông lẽ em lấy keo 502 dán lại chứ :3dlacdau:

Hình như ai cũng bị vậy hết bác

• Like
Reactions: lydung
Hạng B2
5/10/14
219
2.109
93
Coi bộ bệnh vặt mà nhức đầu thiệt các bác ạ, mama em suốt ngày cứ than vản "đồ gì mà rớt quài".

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth
Ghê quá,
Góp ý vớc bác chủ là các vật bác để trên taplo khi bác chạy tốc độ cao mà thắng gấp thì nó trở thành các vật thể bay rất nguy hiểm mặt khác khi đi dưới trời nắng nó phản xạ gây mỏi mắt

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Bạn nên gửi cái clip này cho phòng CS hình sự để họ có thông tin điều tra dẹp loạn. Việc tìm ngay ra thủ phạm vụ này có thể chưa làm được ngay, nhưng đó là manh mối để lần theo dấu bọn cướp này...
Không nên đánh đồng đám xxx với cả lực lượng CA. Nhiều CBCS CA vẫn đang lặng thầm đấu tranh chống tội phạm, sẵn sàng hy sinh... để đất nước được bình yên...

Hạng B2
17/10/14
127
163
43
39

Táp lô mình dán cả tháng nay rồi chưa thấy bong dù nắng cũng chiếu liên tục. Mình cũng dùng 3M mà ta.