Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
Chào các bác

Khoảng 3 hôm nay, trong giờ hành chính sao em vào OS rất chậm, thậm chí không vào được, trong khi trước đó vẫn bình thường. Không hiểu server của OS có vấn đề gì không, hay là do chỗ em nó bị vậy??

Lạ 1 điều là trưa và tối em về nhà thì vào OK. Nhưng ban ngày ở cty thì hầu như không vào được. Do đường truyền cũng không phải, vì em vào các trang khác rất nhanh (em down rapidshare tốc độ lên đến 130kb/s). Nếu nói do OS chắc cũng không phải, vì em về nhà vào vẫn OK.

Có bác nào biết tại sao không chỉ em với [&:]?

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: Sao 3 hôm nay vào OS chậm kinh khủng khiếp ???

Em sử dụng mạng FPT và Viettel thì vào ào ào, không có vấn đề gì, không biết các bác đang dùng mạng VNN thì sao.... Bác nào muốn chạy xe trên OS tốc độ cao thì vui lòng sử dụng dịch vụ DSL của FPT :D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Ở CQ em xài FPT, ở nhà xài Vịt teo chạy phe phé :D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

ở cơ quan em vnn cũng phé phé, ở nhà FPT cũng vậy. Nhưng dạo này thấy hay bị lỗi giống trước là để 1 lúc bị out, không biết tại sao [8|]

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Trích đoạn: dawmgoodman

ở cơ quan em vnn cũng phé phé, ở nhà FPT cũng vậy. Nhưng dạo này thấy hay bị lỗi giống trước là để 1 lúc bị out, không biết tại sao [8|]
bác lưu password vào cookie sẽ không bị. Ở CQ em không lưu vào cookie nên để lâu không gỏ là phải đăng nhập lại.

Hạng B2
9/3/07
132
0
0

VNN cũng đang chạy nhanh như tốc hành đây :D