Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
Các bác admin cho em hỏi, sao em thấy box nào cũng có quản trị, riêng box "Trên đường thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai?" không có. Vậy chắc box này tự do, ai muốn làm gì thì làm hả? Các bác đừng mắng em hỏi cắc cớ nhé! Chẳng qua thấy cái gì bất thường thì thắc mắc thôi. (ham hiểu biết mà :D)

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
RE: Sao box "Trên đường thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai?" không có ai quản lý

Những box thấy trống tên Mod thì do chính các Lơ Xe quản lý bác ạ.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
RE: Sao box "Trên đường thiên lý và các thắc mắc biết hỏi ai?" không có ai quản lý

cám ơn bác :). Tiện đây bác cho em hỏi luôn các "thuật ngữ" sau của OS ạ: em thấy có Lơ xe, O.S.P.D, ...???

Lơ có phải là Mod hay Admin ạ? còn OSPD là gì nữa? Và nếu sắp xếp theo quyền lực trên OS thì thứ tự như thế nào?

Nhờ bác giúp em với, em tham gia OS cũng đã mấy tháng nhưng cũng chưa rõ lắm về cơ cấu, tổ chức của OS! Tks bác

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Bác mới vào mà đã đến hạng C rồi, chắc chỉ chăm post bài chứ không chăm đọc lắm nhỉ, mời bác đọc theo link dưới nhé

http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=364340

Chúc bác vui

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

hihi, cám ơn bác. Đúng là nó nằm ngay ở trước mắt mà không chịu đọc, em thiếu sót quá.

Bây h thì em hiểu rồi:
WM=cao nhất
Lơ xe=Admin
OSPD=Moderator
OS-Pro=VIP Member

Ngoài ra, em thấy trong OS còn có 1 số loại thành viên khác nhưng lại không thấy đề cập trong phần FAQ (như Hòa thượng,...). Chắc đó cũng là các thành viên đặc biệt thuộc BĐH OS các bác nhỉ ?

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Trích đoạn: vndnguyen

Ngoài ra, em thấy trong OS còn có 1 số loại thành viên khác nhưng lại không thấy đề cập trong phần FAQ (như Hòa thượng,...). Chắc đó cũng là các thành viên đặc biệt thuộc BĐH OS các bác nhỉ ?
Trong OS cúng có vài thành viên thuộc diện quản lý của Hội Liên Hiệp Phật giáo Việt Nam Thống nhất ! Hoặc Thành phần Của các Viện Trung Uơng ! Do tính chất đóng góp và tư cách tham dự đặc biệt , OS bắt buộc phải có danh tính riêng cho các vị đó để khỏi nhầm lẫn với BĐH !

Hạng C
28/11/06
865
21.168
93
53

Trích đoạn: Nguyen

Bác mới vào mà đã đến hạng C rồi, chắc chỉ chăm post bài chứ không chăm đọc lắm nhỉ, mời bác đọc theo link dưới nhé

http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=364340

Chúc bác vui

Tui thấy còn có OS-SIM nữa mà không được đề cập trong bài viết, nhờ các bác giãi thích!

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Các bác coi phim thấy ngày xưa anh nào vào trại thì được đóng một dấu lên trán không, mục đích là cho khác với đồng loại để dễ quản đấy :D Bởi vậy khi thấy mình giống với đa số thì là hạnh phúc rồi, cứ vô tư đi các bác ạ :D

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: Der Fahrer

Trích đoạn: vndnguyen

Trong OS cúng có vài thành viên thuộc diện quản lý của Hội Liên Hiệp Phật giáo Việt Nam Thống nhất ! Hoặc Thành phần Của các Viện Trung Uơng ! Do tính chất đóng góp và tư cách tham dự đặc biệt , OS bắt buộc phải có danh tính riêng cho các vị đó để khỏi nhầm lẫn với BĐH !
bác Der không đùa đấy chứ? Có bác nào confirm thông tin này giúp em tí :)

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

OS.SIM: là người chuyên kinh doanh về lĩnh vực SIM số ĐT
Lìu tìu: là người đang ứng cử vào ban quản lý bến xe
Hòa thượng: bác này có bị ai mắng hay la rầy thì luôn miệng: thiện tai, thiện tai
Còn thắc mắc gì nữa không ạ? Em làm nốt
Hổng còn nữa thì em dọt:D:D