Theo tôi, OS nên mở rộng sang lĩnh vực garage đi. Vừa là nơi giúp đỡ các thành viên chuẩn đoán và điều trị cho con xe của mình, vừa là nơi để các thành viên gặp mặt. nếu mở garage tôi nghĩ chắc đông khách lắm các bác ạ. Hơn nữa, qua đó góp phần quảng bá thêm thương hiệu OS.Nếu không OS thử nhượng quyền lại cho các doanh nghiệp khác để họ mở garage hoặc cafe với tên thương hiệu OS (như kiểu Phở 24 vậy). Em cũng có ý định đầu tư một quán như vậy, nếu các bác quản lý OS đồng ý, em xin được ký hợp đồng đầu tiên với các bác đó.

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City
RE: Sao OS không nhượng quyền thương mại hay mở garage?

Bác đầu tư quán kiểu gì ? Cách thức nhượng quyền thế nào ?

Nếu bác thật sự quan tâm thì có thể PM cho WM , còn lời nói gió bay thì đừng nên mở 1 topic kiểu này anh em người ta cười cho

Em có vài dòng mạo muội , có gì không phải bác bỏ quá dùm

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Khổ nhất là việc sửa chữa , chăm sóc xe oto có hơi phức tạp hơn việc nấu phở theo công thức quy định ! Cho nên OS chưa có dám treo tên mình cho người khác làm !

Hạng B1
12/3/07
76
0
0

Trích đoạn: Der Fahrer

Khổ nhất là việc sửa chữa , chăm sóc xe oto có hơi phức tạp hơn việc nấu phở theo công thức quy định ! Cho nên OS chưa có dám treo tên mình cho người khác làm !

Bác này chắc chỉ biết ăn phở mà chưa đi nấu phở bao giờ , nên phát biểu hơi chủ quan đấy...;)

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Em chưa nấu phở, và cũng chả biết sửa xe nốt. Nhưng nếu liều 1 phát em dám nấu phở đấy còn xe mà hư em chả biết mà cũng chả dám liều mà tự tay sửa;)