dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Bảo hiểm và TH sẽ nói bác đường rộng sao lựa ổ gà mà lủi, đâu có liên quan đến họ đâu mà đền. Tìm ông giao thông thôi

Hạng C
13/4/09
787
5
18
48
dcv nói:
Bảo hiểm và TH sẽ nói bác đường rộng sao lựa ổ gà mà lủi, đâu có liên quan đến họ đâu mà đền. Tìm ông giao thông thôi

Rồi tiếp theo bác được trả lời rằng biết bao nhiêu xe một ngày qua đó có sao đâu, xui thì chịu => pó tay toàn tập

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Thôi thế là xong! Chia buồn bác chủ thớt, những vụ liên quan đến bảo hiểm như thế này em bị rồi...Chán!!

Hạng D
26/5/10
1.173
2
0
43
Xe với Cộ nói:
Thôi thế là xong! Chia buồn bác chủ thớt, những vụ liên quan đến bảo hiểm như thế này em bị rồi...Chán!!

Mợ TH thì phán do mâm bị trầy, cấn mạnh nên lốp Phù : ---> Không BH vì k phải tự nhiên nó phù.

Thím BH thì phán chỉ nổ lốp và có biên bản tai nạn của xxx mới BH: --> Không bảo hiểm

Lốp mới trên dưới 1 triệu thì phải, đành chị 5 cho nó lành vậy...

Hôm nay ghé TH mới biết cái vụ lốp Kumho zin Cerato k có nhập về theo xe, mà khách muốn phải đặt hàng trước, và trong trường hợp phải bảo hành lốp cho khách thì chỉ có lốp Kumho đểu của VN (rãnh k giống lốp zin theo xe), giá thì rẻ hơn, choáng cái mợ TH, to thế mà làm ăn chán vãi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178
Chia buồn cùng bác chủ thớt! Vậy là BH và TH đang chơi đá bóng rồi hả bác?

Cerato5921 nói:
Xe với Cộ nói:

Mợ TH thì phán do mâm bị trầy, cấn mạnh nên lốp Phù : ---> Không BH vì k phải tự nhiên nó phù.

Thím BH thì phán chỉ nổ lốp và có biên bản tai nạn của xxx mới BH: --> Không bảo hiểm

Lốp mới trên dưới 1 triệu thì phải, đành chị 5 cho nó lành vậy...

Hôm nay ghé TH mới biết cái vụ lốp Kumho zin Cerato k có nhập về theo xe, mà khách muốn phải đặt hàng trước, và trong trường hợp phải bảo hành lốp cho khách thì chỉ có lốp Kumho đểu của VN (rãnh k giống lốp zin theo xe), giá thì rẻ hơn, choáng cái mợ TH, to thế mà làm ăn chán vãi.

Buồn quá bác nhỉ? toàn là thương hiệu lớn ko mà làm ăn kỳ cục vậy, mà sao bác ko hỏi tụi TH cấn thế nào là mạnh!

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Rớt ổ gà mà bị phù vỏ thì bị thường thôi, bác chủ thớt cũng nên đi kiểm tra lại mâm nhé, chưa hẳn chỉ thấy trầy mà bỏ bê em nó nhé.

Vừa rồi, em cũng bị phù 01 vỏ và bể 01 vỏ do rớt ổ gà. Kết quả em cân mâm và thay cả 02 vỏ luôn (chi hầu bao gần chục chai nè).