Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
mấy cái option phanh khẩn cấp với lùi chuồng là mấy thứ tào lao trên focus, thêm vào giá cao, ko hợp điều kiện xứ này. Giờ lại nhét lên everest đẩy giá lên trời.
Với thời buổi loạn lạc như bây giờ, Ninja tung hoành, tổ lái khắp nơi, Racing boy, óc chó, quên lắp não khi ra đường.... thì chức năng phanh khẩn cấp là rất cần Bác ạ.

Hạng B2
10/10/15
297
242
43
46
Tại bác không dùng đó thôi chứ về mổi lần de xe vô nhà là em điều chuyển sang 4WL cho nó nhàn, còn Cruise Control thì đi trong phố đường không đông chạy cũng nhàn vì hổ trợ tốc độ thấp nhất 20km/h(mấy xe trước kia em từng chạy thì 40km/h mới cho kích hoạt). Về âm thanh thì Trail cũng không hề tệ đâu.
Trail có cái rất tệ là hàng ghế thứ 3. Chỉ cái đó thôi là mất điểm cực nặng.

Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Trail có cái rất tệ là hàng ghế thứ 3. Chỉ cái đó thôi là mất điểm cực nặng.

em thấy hàng 3 vậy ngồi thoải mái rồi bác(em cao 1m69) không bị gò bó là ok rồi, còn bác đánh giá rất tệ thì do bác quen ngồi MPV thôi chứ em từng ngồi hàng 3 Lexus 570 cũng chả rộng hơn là bao.

Hạng B2
10/10/15
297
242
43
46
em thấy hàng 3 vậy ngồi thoải mái rồi bác(em cao 1m69) không bị gò bó là ok rồi, còn bác đánh giá rất tệ thì do bác quen ngồi MPV thôi chứ em từng ngồi hàng 3 Lexus 570 cũng chả rộng hơn là bao.

Bác là sale của chev à mà bác phán bừa về hàng 3 của trail thế.

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Tại bác không dùng đó thôi chứ về mổi lần de xe vô nhà là em điều chuyển sang 4WL cho nó nhàn, còn Cruise Control thì đi trong phố đường không đông chạy cũng nhàn vì hổ trợ tốc độ thấp nhất 20km/h(mấy xe trước kia em từng chạy thì 40km/h mới cho kích hoạt). Về âm thanh thì Trail cũng không hề tệ đâu.
Vâng, xe có Cruise Control đi đã mà bác. Giờ xe nào ko có CC là em chào thua luôn, vì em chạy cao tốc nhiều.
Còn lùi xe thì chắc nhà bác lát sàn gạch men trơn :D . Em để xe ngoài bãi bê tông nên hông sao.
Để phục vụ công việc và gia đình cá nhân em thấy Eve đang phù hợp với em nhất, xứng đáng với đồng tiền em bỏ ra.

• Like
Reactions: Kahn Tran
Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Vâng, xe có Cruise Control đi đã mà bác. Giờ xe nào ko có CC là em chào thua luôn, vì em chạy cao tốc nhiều.
Còn lùi xe thì chắc nhà bác lát sàn gạch men trơn :D . Em để xe ngoài bãi bê tông nên hông sao.
Để phục vụ công việc và gia đình cá nhân em thấy Eve đang phù hợp với em nhất, xứng đáng với đồng tiền em bỏ ra.
Nhà em vừa phải lùi lên dốc rồi từ dốc lùi lên gạch men kkk
Chơi luôn con full bác ơi đi cho an toàn em là em vote cruise thích ứng với tự động thắng. Tháng sau em đi AUS tranh thủ thử con XC40 em đang thích con đó mà triển lảm tháng 10 này không có XC40 luôn

• Like
Reactions: Ba gác.